Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Gủi ADMIN & MOD

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ganon Posted: 04-11-2010 9:36
Mình mới tham gia diễn đàn này và thây có rất nhiều thành viên, nhiều bài viết. Nhưng các bài viết rất lộn xộn, không theo chủ để nào cả nên người tham gia rất khó theo dõi. mình mong các Admin, Mod chia ra thành các chủ để ví dụ trong CLB Miền Bắc chia thành các mục nhỏ như " giao lưu học hỏi", " thắc mắc giải đáp nâng cao trình độ". " các tác phẩm chuyển soạn" "các tác phẩm tự soạn" Group dành cho MISS" rồi là " thảo luận chung về phần chất lượng 1 cây sáo" rồi là bình chọn ai là người am hiển và nhiệt tình với diễn đàn v.v.... nói chung là rất nhiều.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
vụ này hơi khó à nha. vấn đề là ở new mem bác ạ. post bài linh tinh linh tang, ví dụ chính topic này ^^
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
nếu mỗi newmem mà chịu khó đọc kỹ diễn đàn trước khi viết bài như mình thì không hề lộn xộn tí nào.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
@Ganon: BQT Đamsan đang từng bước thảo luận và tiến hành nâng cấp forum trong thời gian sắp tới. Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn và BQT xin ghi nhận lại để xây dựng forum. Trong thời gian này do chưa thống nhất được cấu trúc và nội dung từng khu vực nên việc tìm nội dung hơi phức tạp. Hy vọng Đs sẽ giải quyết đc vấn đề này trong thời gian sớm nhất.
Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net