Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

chào anh em damsan nhà mình nha

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

vậy la` em đã tham gia vào clb damsan duoc hơn tháng thì phải .em cũng có dịp nên công viên tao đàn chơi với anh em vài lần.nên có vài dòng muốn tâm sự với anh em

cảm nhận chung là buổi tập của anh em mình rất vui vẻ hòa đồng.(cũng thỉnh thoảng có tranh chấp).gặp được anh leeehonso,saotruc.saonhua,syphu du,.........và nhiều anh em nữa

tiện thể cho em gủi lời cảm ơn chân thành nồng nhiệt nhất tới anh leehonso,sy phu du,....va` đặc biệt la` kts chuyên đã cho ko em cuốn tài liệu tâp sáo  heeeeeeeeeeeee.chắc chủ nhật này lại cố gắng thu sếp công việc nên tập sáo với anh em.cũng nhờ anh lee chỉ bảo nhiều nên

em cũng có tiến bộ đôi chút đang cố gắng học đập nhịp chân đễ vượt anh leee mà ko biết có vượt nổi ko nữa (hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii)

em thấy damsan mình cung có vài thành viên nữ ai cũng dễ thương hết à.ma` em có đọc vài bài viết của thành viên trà đá .em thấy phục bạn áy quá (nếu đúng như vậy thì trà đá quả là người có cái tâm học sáo mà theo em thì học sáo cần nhất là cái tâm)đáng để anh em mình học hỏi haaaaaaaaaa

hôm nào đó em rảnh sẽ lên gia định để gặp trà đá xem sao (thấy hình cũng xinh phết hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii)trà đá oiiiiiiiiiiiiiiii   đợi anh nhaaaaaaaaaaaaaa

TRINH THUC
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

.....

hì... cám ơn bạn đã quan tâm . Mình ko ra CV Tao Đàn vào CN nên hok có dịp gặp mọi người . ^^ CN mình về Hóc Môn chơi với má với đi thăm nội với ngoại :) . Nên chiều CN mình tập ở cv Lê Thị Riêng .

Ko gặp đc nhiều ở ngoài thì gặp trên DamSan nhe . Mong đc sự đóng góp tích cực của bạn cho diễn đàn mình thêm phong phú và sôi nổi , thân ái .

p/s :  Cái hình đó chụp 2 năm rồi ... Giờ mình khác lắm (khác đến 90% ).^^! Gặp rồi sợ bạn thất vọng thôi. Hy vọng sẽ sớm gặp đc bạn để cùng tập sáo .

Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net