Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tại sao em không thể up bài lên web được

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Zuang-minh Posted: 03-07-2010 20:41
Không hiểu sao em không up được bài lên web
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Không up lên forum nhạc lý được & forum thảo luận chung nữa[:'(]
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
bạn thử lại xem nhé
Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh ơi làm thế nào post bài của mình lên active vậy em ko biết làm thế nào

sơntâm
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
bài active là bài mới nhất được post. Bài viết nào được post sau cùng sẽ là bài active.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

đúng đấy anh Trâu ạ, ko hiểu tại mạng nhà em lag hay là do có trục trặc gì đó mà dạo này em post 10 bài thì 7 bài Network error hoặc sẽ bị dupplicate post, hic. Sad

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hôm nọ nghe Lee ca nói loáng thoáng gì mà 4rum đang trục trặc gì với FireFox, nên chuyển sang IE, dân kinh tế nói chuyện về CNNT ko biết tin dc ko nhưng cũng là một manh mối, em cũng bị error liên tục cách đây vài hôm, h hết rồi (vẫn FF :D)

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
EM vẫn vào diễn đàn = cả IE lẫn FF . Vào bình thường , post vô tư , hok trục trặc j hết . Chắc do vấn đề khác . :D
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

đầu tháng vừa rồi là database đạt tới kích thước tối đa của hosting nên sau đó mình đã dọn dẹp lại database và tình hình đã bình thường lại.

Hiện tại nếu có vấn đề gì thì các bạn cứ thông báo lên diễn đàn hoặc báo cho các mod nhé. Mạng lag cũng là một trong các nguyên nhân khiến post bài không được, tuy nhiên nếu bạn xài ADSL thì khả năng này rất thấp

Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net