Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

rất vui vi` em đã la` 1 thanh` vien chính thức của damsan.net

rated by 0 users
This post has 2 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chao` BQT damsan.net sau 1 thoi` gian đang ký vất vả va` khổ sở gio` em rất vui vi`  đã la` 1 thanh` vien chính thưc của damsannet(hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii[[:'(]) 

buổi offline cuoi nãm của damsan.net minh` that la` vui,rât la` an tượng va` hoanh` tá trang` .em vua` lên xem ảnh va` video của buổi offline cuôi nảm của damsan minh`.rất nhieu` ảnh đep va` video hay ,nhũng tinh` huống ngô nghĩnh của anh em damsan (vui thie6thiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii)

em mong damsan minh` nga`y cang` có nhieu` buôi offline như vây để  thắt chăt tinh` d9oan` két ,hữu nghi va` phát triển của damsan

buổi offline cuối nãm roi`,tối hom trước em lam` ca đêm mệt wa ko thổi đươc bai` nao`

hẹn buổi offline la6n` sau em sẽ cố gáng trinh` diễn vai` bai`   dể dẻ chút

TRINH THUC
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

đề nghị bạn viết lại bằng tiếng Việt có dấu một cách chính xác nhằm tôn trọng mọi người trong diễn đàn cũng như sự chuẩn mực của tiếng Việt,

TM  BQT Damsan.net 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh leehonso oi làm gì ma` anh khó tính với anh em thế.em chỉ muốn viết vài dòng tâm sự với anh em thoi mà.lần đầu tiên gõ bằng tiếng việt có dấu nên không tránh khỏi sai sót mong pác lee bỏ qua nha.cảm ơn anh lee nhiều nha

TRINH THUC
Page 1 of 1 (3 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net