Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

mãi mãi 1 tình yêu

rated by 0 users
This post has 10 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
cute_mylove Posted: 03-01-2010 8:07

link e kiếm trên youtube: http://www.youtube.com/watch?v=G-Sg4-Irz-A

từ phút thứ 2 đi mới có sáo.

hiiii.

em là member mới.

mà em ko hiểu sao có 1 điều là em thổi thì chỉ đc đoạn đầu, đoạn sau là hơi nó khô lắm?? em có bị nẻ môi đâu nhỉ?

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Bạn thổi hay lắm,nhưng mình nghe hình như có đoạn đầu có chỗ sai một số nốt thì phải,với một số chỗ nghe hơi ngang ngang,ko biết là có thăng giáng gì ko

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
bạn cute_mylove cho t xin node bài này được ko,nghe hay ghê!
Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
ban oi post not nhac của bài mãi mãi 1 tình yêu lên đi bạn cho mọi người cùng thưởng thức
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
mình thổi theo ngẫu hứng, nên chả biết nốt nhạc thế nào cả. hi :D
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

xuantrienpt:
ban oi post not nhac của bài mãi mãi 1 tình yêu lên đi bạn cho mọi người cùng thưởng thức

bận quá h mới vào đây.

hi

nốt đầu là la son la, la son la, la đố la....

điệp khúc là: lòng anh trót yêu em....

la đo fa mi re do la.....

biết nốt đầu là tự phát triển ra dc bạn à.

hi 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bài này hình như thổi theo kiểu của bạn thì có note thăng sol thăng thì phải ngày trước mình nhìn note bài nay khó nhai lên không tâp :((

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
quanghungls:

Bạn thổi hay lắm,nhưng mình nghe hình như có đoạn đầu có chỗ sai một số nốt thì phải,với một số chỗ nghe hơi ngang ngang,ko biết là có thăng giáng gì ko

anh hưng bài này của hưng yên cư sĩ

hình như có anh em với anh đó :D

không biêt bạn này có phải là của cute là hưng yên cư sĩ không thì không biết

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

xuantrienpt:

Bài này mình nghe qua 5 lần .Ở đây ko có sáo ,ko biết có đúng ko /.Mình chỉ nghe bạn ở trên thổi thôi,ko.Nhạc ly' minhf ko biết tì jf cả,tên nôt'  cũng ko biết.Các bạn xem có đc ko,sai thì sửa hộ mình nhé:XI

L SL; L S L; LD' LSSSS FF; LSL;  LSF;  RFS RRR LFS ;L SL;LD'L; LSFRRF SS;LSLL;  LSR'R'R' M' D' ;  LR'R'L; RXb Xb S; D D' D' SS MFSL;

R'R' L;RXbXb S; SM' M' M' Lb L; R'R' L R Xb Xb S; D' D' SS MFSL; R'R' L R XB XB S; L R' R' R' F' M'

L D' F' M' R' D' L; RFSLS FR ; RFS LSFR ;R FS SS FRS ; FSL LLL SL; LD' F' M' R' D' L;RF S LS FR ; RFSSS FRS; FSL D' D' D' LR ' ; LD' F' M' R' D' L; RFS LS FR; RFS  LS FR S  ; RFSSS FR S; FSL D' S LB L ; F' M' R'

Chả biết có đúng ko

CTK41

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
sao thế bạn?
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tôi đã tìm thấy 3 part có clip này trong đó. ban và mọi ngườu chờ xem nhá.

ko biết có phải bạn hay k thì k biết

Diệp Quốc Hưng Y/H:diepquochungbg93 SĐT: 01237275958 01692933472
Page 1 of 1 (11 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net