Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hà nội mồng 6 tết Canh dần. Off cùng bác Tiêu Kiếm Giang Hồ....

rated by 0 users
This post has 25 Replies | 3 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

úi dời ơi .... Anh Vinh lé ơiiii...

thế là em Quyên là  đệ tử của anh hở?? anh dạy em ý vào buổi nào thế, cho em học cùng với :D

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Bác tiêu kiếm quả là có đầy tố chất giang hồ, em thực sự rất ngưỡng mộ! Thích cách bác chẻ cái tiêu làm 3 khúc rồi nhét túi áo, gọn nhẹ :D

Thêm nữa là nghe live sướng hơn nghe cái clip ở trên với mấy cái clip cũ ở damsan :D. Vì thế bác nào ở HN mà bỏ lỡ dịp này thì cứ ôm gối tự kỉ đê!

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
vodanh:

úi dời ơi .... Anh Vinh lé ơiiii...

thế là em Quyên là  đệ tử của anh hở?? anh dạy em ý vào buổi nào thế, cho em học cùng với :D

hí....đã đệ tử, đệ teo gì đâu...

anh chưa chỉ buổi nào...hôm đó buổi đầu tiên em ý đi cùng mọi người

Tuan1812 ichiwin biết rất rõ thì phải Zip it!  hí hí ...háhá

@ Bác Tiêu Kiếm : thổi ở video và ở ngoài đúng là khác nhau quá nhỉ ???

Quay đoạn video lúc bác thổi em Quyên ngồi ngây ra như sắp chết (em Vinh_le12 và mọi ng cũng sắp die)   thế mà xem lại clip lại ko hấp dẫn lắm là sao nhỉ Embarrassed

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
tuan1812:

Bác tiêu kiếm quả là có đầy tố chất giang hồ, em thực sự rất ngưỡng mộ! Thích cách bác chẻ cái tiêu làm 3 khúc rồi nhét túi áo, gọn nhẹ :D

Thêm nữa là nghe live sướng hơn nghe cái clip ở trên với mấy cái clip cũ ở damsan :D. Vì thế bác nào ở HN mà bỏ lỡ dịp này thì cứ ôm gối tự kỉ đê!

Hic anh ôm gối tự kỷ rồi đây. thêm một nỗi sầu ghê gớm nữa khi biết tin từ bác Vinh về em Quyên.

Nếu em đoán không nhầm thì em Quyên gọi điện cho bác Leehonso hỏi về tiêu, bác Lee nhắn tin cho em Quyên số của em nhưng lại lôi số bác Vinh ra cho em Quyên. và tin nhắn sau đó bác Lee nhắn cho em Quyên thì lại lạc sang số của em, thành ra em nhận được cuộc gọi của bác Lee báo là cho một em nào đó số của em, sau đó là tin nhắn có nội dung bảo "chị" kia gọi cho em. còn bác Vinh thì nhận được cuộc gọi của em Quyên.

huhuhu, cái này em có nên thù một ai đó không nhỉ...????!!!!!!!!

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi:

Nếu em đoán không nhầm thì em Quyên gọi điện cho bác Leehonso hỏi về tiêu, bác Lee nhắn tin cho em Quyên số của em nhưng lại lôi số bác Vinh ra cho em Quyên. và tin nhắn sau đó bác Lee nhắn cho em Quyên thì lại lạc sang số của em, thành ra em nhận được cuộc gọi của bác Lee báo là cho một em nào đó số của em, sau đó là tin nhắn có nội dung bảo "chị" kia gọi cho em. còn bác Vinh thì nhận được cuộc gọi của em Quyên.  

Chính xác rồi anh ạ :)

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
bác nào xóa em bài này ??? giữ lại bài sau nhá Embarrassed

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
ngoccuaanhoi:

Hic anh ôm gối tự kỷ rồi đây. thêm một nỗi sầu ghê gớm nữa khi biết tin từ bác Vinh về em Quyên.

Hí hí .... há há...

Cái này tạm gọi : "căn Duyên tiền định" Stick out tongue

Thù thì ko nên thù ai 

1 : bác Lee : có lòng tốt nhưng lại đang đi vào tuổi già, nhầm là chuyện bt

2 : Vinh_le12 : ở Hiền thì chỉ có gặp Lành  với lại cũng rơi vào duyên số

3 : Ngốc cua : khổ thân , ko nên tự trách mình (27 tuổi rồi nhỉ có khi phải đăng lên Rao Vặt mất)

Nếu có trách  thì nên trách chú em SaPinT : hôm đó tìm được địa điểm đẹp thế nhỉ, rất hay, lãng mạn nữa chứ....hí hí...

@ anh em : chủ nhật tuần tới rảnh tiếp tục tại công viên Nghĩa đô : trước khi đi Vinh sẽ gửi tin nhắn (điện thoại) đến từng người (trước 1 ngày)

[FLASH="http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW669AAW||4&songID=0&autoplay=true&wmode=transparent"]weight=600 height=300[/FLASH]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Tôi mới vào lại SG tối hôm qua, giờ mới rảnh online vào xem và trả lời mọi nguời.

Rất cảm ơn kmart đã ở Nam Định chạy lên HN để mà gặp tôi, cảm ơn spain, vinhle, em Duyên, Tiểu Ngoan Đồng, Tuấn. còn  inchiwin  thì đến khi tôi chuẩn bị buớc ra về, cuối cùng quay vào lại thổi cho bạn ấy nghe một bài Hồng Đậu Khúc và chụp ảnh chung.

Đáng tiếc là tôi ko có nhiều thời gian để chung vui cùng các bạn lâu hơn. Hẹn mọi nguời vào dịp khác khi tôi ra HN lần nữa. 

Hà Nội trong tâm tôi thật đẹp với những phố nhỏ, những căn nhà cổ kính mái ngói rêu phong, và hơn hết là tấm lòng nguời Hà Nội, tật trầm lặng, thật tinh tế, và cũng thật là đáng yêu. 

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ngoccuaanhoi:

Trời ạh, tui nhắn tin cho chị Quyên này lúc đang dòm số của bác Vinh trên diễn đàn nhưng trong đầu cứ đinh ninh là đang gửi gắm cho bác Ngốc cua và khi nhắn tin thì do đang bấm xem số của bác Ngố nên tự nhiên bấm gửi luôn cho bác ấy, lúc sau chị ấy gọi lại là chưa nhận được tin nhắn gì cả nên mình "mơ màng" forward lại cho chị ấy xong rồi ngủ khèo hết sức vô tư ! vì vậy, chuyện này phải nói ...đúng là có duyên thì thiên lý năng tin nhắn đó mừ ! khè khè 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hic thôi thì em xin nhận lấy cái số phận không may mắn vậy. khổng minh còn không cãi được mệnh trời sao em có thể làm trái được. lần sau "chị" nào có hỏi bác Lee chắc em phải xin số "chị" đó nơi bác Lee rồi tự liên lạc thôi hihi. chứ cứ để cái duyên tuột mất thế này thì chết em mất hic.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Sao phải bi quan thế chàng Ngốc.nó trôi qua thì phải tóm nó lại chớ.theo e a cứ gọi điện cho chi Q giãi bày mọi ch cho chị ý hiểu bit đâu chi ý hiểu thật thì sao
Page 2 of 2 (26 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net