Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline Hà Nội

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 3 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

qwerty68:
off chỗ nào gần gần thôi, em ở quận HBT mà các anh toàn bắt đi xa thì đi thế nào được?

99,99% không là off đâu em, hôm đó có khi ít mem, đến ngôiì đánh vài bài gọi là khoe thôi

hí........off để sau........em chuẩn bị khoe bài gì đi nhá

hí...nhà ở HBT cũng gần chứ

nhà anh ở mỹ đình - từ liêm..........này.....xa hơn em là cái chắc.....anh vưỡn đi bt

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hôm đấy là buổi tập như bình thường mà đông hơn 1 tý thôi.

Cái chính là sau tết ;))

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
các anh chuyển về gần khu vực quận Hai bà đi, hồ thành công xa quá
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
các anh chuyển về khu vực quận hai bà đi, chứ hồ thành công xa quá ah
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
chuyển về gần nhà chú thì người khác lại xa, sao người khác có người xa hơn chú người ta không kêu nhỉ. đồ lười, đang trẻ khỏe thì tập thể dục đê, anh già rồi còn chưa kêu nữa là chú, anh bít phận ở nhà ngủ cho khỏe hĩ hĩ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

OK.Vậy thống nhất là ngày ngày mùng 7-2 lúc 2h, ta sẽ làm một cái offline của anh em Hà Nội tại quán cafe Lake view hồ Thành Công nhé!

Thời gian hơi gấp nên có thể anh em ko tập trung đông đủ hết được nhưng như SapinT đã triển khai Mục tiêu là gặp nhau cuối năm,và trao đổi giao lưu để chuẩn bị cho ngày "Đại hội quần hùng miền Bắc" sắp tới được tổ chức sau tết.Cool

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Đến đi nào anh em, ngại gì xa. Nhà mình cũng cách hồ 6 cây đấy! 

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

vậy thì ở HTC cũng được . Nhưng mà em không biết đưòng đi ^^.

Nhà em ở Trưong định thì bắt xe buýt số mấy để đến đó hả các anh

Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vậy thì quyết định off vào 7-2 ở hồ thành công nhé, quán caffe đó mình không biết nên SapinT hướng dẫn mọi người địa điểm nhé có gì post số đt lên đây để tiện liên lạc. Nếu thông nhất ngồi quán thì lúc đi mọi người cầm theo 30k hoặc càng nhiều càng tốt, còn nếu không thì ta ra hồ ngồi cụng được ( ra hồ cho anh vinh_le biểu diễn công phu chân đạp chạy trên mặt nước không ướt quần )
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

anh em đến hồ Thành Công, bảo là uống cà phê thì sẽ không mất tiền vé gởi xe đâu, nhớ là đi đúng cổng đối diện với rạp quốc gia đấy nhé.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Cafe Lake View, đi thẳng từ cổng đối diện rạp quốc gia vào sẽ thấy. Hôm nọ mình cũng ko biết chỗ, đang lơ ngơ định hỏi thì nghe tiếng sáo tàu chói tai của SapinT thế là biết ^^

Từ Trương Định thì đi bộ ra Giải Phóng bắt xe 21 hoặc 28 ra Học Viện Ngân Hàng ở Chùa Bộc rồi bắt tiếp xe 35 hoặc 26 bảo bác tài là đến rạp Quốc Gia cuối đường Thái Hà, đi bộ một tẹo sẽ đến hồ.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Bạn nào ko biết đường thì có thể gọi điện hỏi Thông SapinT: 01676316591

(mai cho tớ xin tiền nước nhé, public mobile xong có khi đc ối em gái xinh tươi gọi điện)

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Mai đi off đông vui nhé anh em!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Ngày mai anh nào có em gái (xinh xinh 1 tí) thì dắt theo nha ^^
Vô độc bất trượng phu
Page 2 of 4 (57 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net