Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

NGHỆ AN OFFFLINE SÁO TẠI ĐẠI HỌC VINH

rated by 0 users
This post has 16 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo Posted: 12-27-2009 0:05

dân nghệ an cũng khá đông đảo nhưng chưa có buổi offline nào cả... maomeo mạo muội  lập ra topic này cho anh em nghệ an...hiiiiiiiiiiii.. sẽ tổ chức buổi offline đầu tiên tại nghệ an vào ngày mùng 10 tháng 1 năm 2010.... địa điểm tại quán nước trong dại học vinh nhé..gần khối thpt chuyên ấy....mọi người cố gắng dẫn thêm nhìu người càng tốt... maomeo 0989 666 944( mình là mão... gọi là mão mèo(1987)   có gì mọi người cứ liên lạc nhé.... đợt này có khá nhiều cao thủ hà nội về giao lưu với anh em chúng ta

• Filed under:
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cố gắng tụ tập đông đảo anh em nghệ an nhé........thank rất nhiều

Not Ranked
tiểu cầm thủ
trời 10-1-2010 chứ 10-1-2009 wa lâu rồi cha nội .kptct chuyển sang thư viện bên đó cũng có căng tin.vẫy rốt cuộc là bên ktx hay bên thư viện thế bác maomeo
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
tình hình thế này nhé.... cứ vào đại học vinh ..sau đó anh em gặp nhau rùi nhìn chỗ nào đẹp đẹp thì ngồi cũng được...  tốt nhất là ...đại ca nghiên cứu cho em.......hàng ghế đá  nắm giứa nhà A.... nhà B.....chuẩn nhé  nhớ là mỗi người 1 chai nước ... và 2 gói bim bim nhé

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hay hay!

Tết này về gặp mấy bạn Nghệ An mới được. Nhà mình cũng ở ngay sau đại học Vinh

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
sao không off vào tết dương
Not Ranked
tiểu cầm thủ
nganpho:

Hay hay!

Tết này về gặp mấy bạn Nghệ An mới được. Nhà mình cũng ở ngay sau đại học Vinh

nganpho ở khúc nào său ĐH Vinh thế ? hồi trước nhà tớ ở khối 9 Trường Thi nè Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
[hu hu... tết dương không được đâu các bác ah... em phải thi xong đã chứ... lúc đó thi xong coi như là tết lun nếu qua môn này... híc... nên em chuyển sang mùng 10 đấy... em thi mùng 6... mùng 7 em về vinh,,,, mùng 10 trúng vào chủ nhật.... nên rất tiện cho nhìu anh em tới tham dự....tình hình thế này.... anh nam (nganpho) và anh thanh cntt chịu trách nhiệm giùm em việc kêu gọi anh em ở vinh nhé....2 anh đều là đại thụ ....lại là dân vinh gốc ....nên thuận tiện cho việc kêu gọi anh em nhé.... nhờ cả vào 2 bác đó..hiiiiiiiiiiiiii.........khoẻ mình rùi..hic

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
anh nhà ở vinh nhưng đang làm ở hà nội mà, tết dương này được nghỉ 3 ngày nên về nhà, còn mùng 10 chăc anh không về được. Chẳng nhẽ sáng mùng 10 về đến vinh chiều lại bắt xe ra hà nội
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Em ở Nghi Xuân -HT vậy có được off ko bác MãoConfused
Ta về ta tắm ao ta Lỡ may chết đuối có người nhà vớt lên.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
hi càng đông càng zui .Nghi Xuân cũng gần DH Vinh mà sang cho zui bạnBig Smile
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

ờ ờ, hay quá, off ờ HN nhieu chứ mấy khi về Vinh nhỉ, phải làm live show luôn chứ anh Mão nhẩy, he.

ak ma bữa anh Mão cho số anh Cường nhung  ko gọi dc, phải đính chính lại thôi anh Mão ơi

Tiện thể anh vác về vài cái áo DAMSAN đi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hà tĩnh sang mạnh vào chứ.......... kéo thêm người được thưởng......heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,,,,, cố f\gắng kéo anh em sang càng đống càng tốt nghen........

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

anh em nghệ an đâu cả rùi/........... tụ tập mạnh vào chứ....... lâu không thấy ai động tĩnh gì cả thế..... nản quá....... tình hình thế này không biết buổi off này có thành công hay thất bại đây nhỉ??.............. chỉ mới được hơn 20 người .... ít quá đi mất.... anh em vào đê.....10/ 01/ 2010....tại đại học vinh ,nghệ an

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tiếc quá, hôm nay 12 rùi.Mấy bữa nay thi nên em hơi bận, đành chờ dịp khác thôi, hu2
fullname: Nguyễn Duy Diện Email: nguyenduydien2@gmail.com Nick: dien_kakashi vietcombank: 0101000831976  
Page 1 of 2 (17 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net