Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

thằng này mày cứ làm như là người ta ai cũng như mày mà cứ khen lấy cúp à khen vừa thôi chứ mà chém cừa thôi chú là hơi lạm dụng mục này để chém gió đấy nha

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ặc em chém gió gì đâu , đấy là sở thích cua em , chẳng lẽ anh lại thích người cùng giới. Eo, thứ 7 này đừng có ngồi gần em nữa đấy nha

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

phantom:
Muội thì tốt , tốt lắm anh Đông nhỉ . Ở đây đang thiếu hoa trầm trọng , nhất là hoa miền Nam chắc là thơm lắm ^^

sao chú cứ thích lôi anh vào thế nhỉ. hoa miền nam nhưng gốc mọc ở bắc đó chú. mà HĐ chứ có tuổi trẻ đâu ??? thôi anh ngủ đây, để tí còn dậy hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Ngày mai không biết có bao nhiêu người ra nhỉ , càng ngày càng đông vui , mà sao lâu lắm không thấy anh Chang ra nhỉ??
Vô độc bất trượng phu
Not Ranked
tiểu cầm thủ

ọc ọc mấy mem này dễ sợ thật bảo sao không có tỷ tỷ nào dám tập cùng. hix tụt cả hứng, tui tưởng ai tập sáo thì trong đầu chỉ nghĩ đến sáo, bạn tập cùng thì cho dù là ai thì cũng có thể chia sẻ và học hỏi được, đằng này,....zzz. Thật là khác quá, trong này có rất, rất nhiều girl học sáo. Đố ai mà biết được sao lại khác thế ?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
sugus:

ọc ọc mấy mem này dễ sợ thật bảo sao không có tỷ tỷ nào dám tập cùng. hix tụt cả hứng, tui tưởng ai tập sáo thì trong đầu chỉ nghĩ đến sáo, bạn tập cùng thì cho dù là ai thì cũng có thể chia sẻ và học hỏi được, đằng này,....zzz. Thật là khác quá, trong này có rất, rất nhiều girl học sáo. Đố ai mà biết được sao lại khác thế ?

Bạn đừng nghĩ vậy chứ , anh em ra đó tập thì tất nhiên ai cũng chỉ nghĩ đến sáo , chỉ có Anh Đông một bộ phận nhỏ , rất nhỏ là ra đó để có ý đồ khác thôi . Anh em ở đây toàn ngưòi tốt không ah

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
sugus:

còn các bạn nữ tập sáo mà đầu chỉ nghĩ đến sáo thôi? thế sao lại để tâm đến người khác làm sao hihi. bạn nữ nào có thể chấp nhân được sự "chào đón" trong topic này, thì nghĩa là bạn ấy thật sự muốn tập sáo, và có tinh thần hòa đồng với mọi người, chắc chắn tập tốt hơn. chứ ra đó tập thì có ai quấy các bạn nữ bằng hành động không đẹp hay sao? 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

thế mai có bác nào ra công viên không vậy ?

mai ai ra được thì ra nhá !

Never put off to tomorrow what you can do
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chậc...

Tình hình là em thấy hầu như trong này toàn là nam không ý nhỷ /:)

Em là con gái chen giữa có sao ko nhỉ :-?

Điều gì cũng có thể xảy ra Ta luôn luôn có quyền thay đổi Ta tạo ra hoàn cảnh Hoàn cảnh không tạo ra ta
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

thực ra thì gái hay trai hông quan trọng mà là bà chị có muốn học không n

nói chung là bà chị đoán câu này trong mấy  tháng trước thì đúng chứ jo thì không tại bay jo đã có hai nữ rồi có khi thêm bà chị vào thì là ba đấy 

vs lại  chú Quý vs anh Đông là hai bác dang lợi dụng mục này chém gió hơi nhiều đấy để cho chị em còn vào nữa chứ

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
kawaiiusagi:

chậc...

Tình hình là em thấy hầu như trong này toàn là nam không ý nhỷ /:)

Em là con gái chen giữa có sao ko nhỉ :-?

đừng có chen vào giữa em ạ, cứ ngồi ra mé phía anh là được rồi. em thông cảm, topic này nó tên là địa điểm cho anh em XD, BK, Kt mà. XD BK thì nhiều người yêu sáo hơn Kt, mà toàn con trai thôi nên nó thế hihi. em muốn tập thì cứ đến tập cho vui, có khi lại thêm tinh thần cho mấy tên kia tập ấy chứ.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tên topic là dành cho anh em chứ đâu phải là dành cho chị em nên đông con trai là phải rồi ^^ .

Mà chiều nay ra anh Man nhớ mang sheet nhạc cho em đấy

Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

haha...tương lai em mún vào KT đấy ạ :D. Hơn nữa em còn con nít nên cần học hỏi nhiều nhiều :D

Điều gì cũng có thể xảy ra Ta luôn luôn có quyền thay đổi Ta tạo ra hoàn cảnh Hoàn cảnh không tạo ra ta
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
kawaiiusagi:

haha...tương lai em mún vào KT đấy ạ :D. Hơn nữa em còn con nít nên cần học hỏi nhiều nhiều :D

hơ... cháu học lớp mấy rồi? mà con nít cần học hỏi là đúng, nhưng có ai bắt phải học sáo đâu nhỉ. học sáo khổ lắm cháu ơi, đừng có học. học sáo rồi như chú với các anh đây này, chiều thứ 7 máu chảy về tim với người khác, trong khi ơ đây toàn máu chảy gớm lắm, chảy theo nhịp đánh lưỡi, luyến láy, lại thỉnh thoảng giựt TK nữa chứ, đừng có học cháu ơi, coi lại ế đấy. mà khi nào ế thì cứ bảo chú nhé hehe. 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

dạ cháu cũng đang sợ ế đây :)). Biết học sáo là khổ nhưng mà đam mê thì biết làm sao bỏ hả chú. Mà tập làm sao máu đổ thành sông vậy chú...Cháu cũng đang học đánh lưỡi đơn mà chắc gần gãy lưỡi rồi ......zzzzzzzz

Page 15 of 54 (808 items) « First ... < Previous 13 14 15 16 17 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net