Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

mai phải mang máy lửa cho thuê mới được :)):)):)) anh Đông nhỉ

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

thứ 7 tuần này có anh em ra công viên tuổi trẻ nhà :)):)):)) không bít là bạn kéo nhị có ra hong tiếng nhị cũng llamf cho anh em phải thích mấy hum đấy

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

t tham gia với! chiều mai thứ 7(27/03/10) 17h nhá

bạn nào đã tập ở đó rồi mà biết lịch thay đổi thì bảo hộ t nhá

Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Càng ngày càng dông vui quá ^^. Mà anh Sapint mai có đến không đấy , anh Đông bảo mai có cả huongconuong đó
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Muốn đi quá.........nhưng động phải cái tính "lười"    [:'(]

đành ngồi nhà......nghỉ ngơi  Cool

tay Sapint chưa chắc ham đi đâu nhỉ...........từ trung hòa ------> cv tuổi trẻ hơi xa..........

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em thì muốn ra lại không ra được vì eo hẹp về thời gian quá !

anh em nào ra được  thì cố gắng ra  một tuần lấy 2 buổi chứ mỗi tuần 1 buổi thì hơi ít ! 

em thì chắc thứ 7 mới ra được ! hjhj

Never put off to tomorrow what you can do
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
prince11026789:

em thì muốn ra lại không ra được vì eo hẹp về thời gian quá !

anh em nào ra được  thì cố gắng ra  một tuần lấy 2 buổi chứ mỗi tuần 1 buổi thì hơi ít ! 

em thì chắc thứ 7 mới ra được ! hjhj

cái thằng hoang tử này, chú tưởng nhiều người có nhiều thời gian lắm còn chỉ mỗi chú bận hử. ai chả biết là ít, nhưng mà bận rồi có đi được đâu. giờ qua nửa đêm lâu rồi anh nghỉ xả hơi tí vào damsan chơi đây.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh Đông có vẻ thích thức đêm ghê , mất ngủ hay là không được ngủ đấy ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chắc là anh ý tương tư cô nào nên mới không ngủ được hehe ! đáng đời !

anh nghĩ tại thằng Quý cả đấy ! chú hứa với anh Đông cái gì mà chú không làm ! thía là giờ anh ý không ngủ được ha ha Big Smile

Never put off to tomorrow what you can do
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
anh ngủ rồi nhé, không phải không ngủ được đâu, nhưng có cô bé gọi điện đánh thức anh dậy để... nói chuyện về thời tiết đó chứ hihi.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Kiểu này anh Đông lại phải đổi biệt danh là '' Đoán toàn sai'' thì may ra được ngủ tròn giấc. Chứ ''một canh hai canh lại ba canh..'' , thế này thì sức con trâu cũng không chịu được chứ nói gì anh Đông ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hèm, gì mà lại liên quan đến đoán toàn sai ở đây chứ, anh đoán toàn đúng thôi đấy nhé. mà một canh hai canh lại ba canh.... chú ví anh với bác hồ anh lại ngượng lắm thay hehe. được ví như thế có khi anh cũng cố mà chịu vậy.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Èo nhận vơ kìa  bác hồ không ngủ là bì lo cho đất nưứoc còn anh mất ngủ là lo việc ế vợ , liên quan gì đến nhau

Vô độc bất trượng phu
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Tui  đang ở tp HCM, đang tập sáo với mấy pro bên cv tao đàn, tháng 9 này về bắc hok bit có chỗ nào để học được không hix chán như con gián.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Muội thì tốt , tốt lắm anh Đông nhỉ . Ở đây đang thiếu hoa trầm trọng , nhất là hoa miền Nam chắc là thơm lắm ^^
Vô độc bất trượng phu
Page 14 of 54 (808 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net