Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Luyện tập sáo ở công viên Nghĩa Đô

rated by 0 users
This post has 161 Replies | 13 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Tin đặc sắc 8h sáng chủ nhật ngày 13 /03/2011, tại vườn hoa HÀ ĐÔNG sẽ diễn ra 1 buổi gặp gỡ và biểu diễn các nhạc cụ truyền thống độc đáo, có phần chính là SÁO TRÚC, với mục đích quảng bá và phát triển phong trào chơi và thưởng thức âm nhạc của dân tộc – một phần bản sắc văn hóa Việt – ngày càng rộng rãi. Các bạn tới tham dự sẽ được thưởng thức nhiều bản nhạc tuyệt vời, có kết hợp cả TRUYỀN THỐNG và HIỆN ĐẠI với phong cách mới lạ, có sự tham gia của những nghệ sỹ sáo trúc hàng đầu VN.Hoan nghênh các bạn có nhạc cụ mang đến chung vui ! Hãy báo tin này tới tất cả mọi người bạn nhé!
Đời trai không sợ sương gió Chỉ sợ đời thiếu gió sương....
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

lesontung:
Tin đặc sắc 8h sáng chủ nhật ngày 13 /03/2011, tại vườn hoa HÀ ĐÔNG sẽ diễn ra 1 buổi gặp gỡ và biểu diễn các nhạc cụ truyền thống độc đáo, có phần chính là SÁO TRÚC, với mục đích quảng bá và phát triển phong trào chơi và thưởng thức âm nhạc của dân tộc – một phần bản sắc văn hóa Việt – ngày càng rộng rãi. Các bạn tới tham dự sẽ được thưởng thức nhiều bản nhạc tuyệt vời, có kết hợp cả TRUYỀN THỐNG và HIỆN ĐẠI với phong cách mới lạ, có sự tham gia của những nghệ sỹ sáo trúc hàng đầu VN.Hoan nghênh các bạn có nhạc cụ mang đến chung vui ! Hãy báo tin này tới tất cả mọi người bạn nhé!

mình đã thưởng thức mấy video của bạn "redwind" ghi lại buổi họp mặt hôm đó! tuyệt thật! MB nhà ta nhìu cao thủ ghê!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Chủ nhật tuần này ai gần thì ra cv Nghĩa Đô tập cùng tui cho vui nhé, bắt đầu từ 8h sáng chán thì về @@

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

08/5/2011 có tập tụ ở nghĩa đô không nhỉ mấy tuần rồi bận việc không ra đc tiếc wa tuần này quyết tâm ra đó không bỏ lỡ đc khi ra còn dẫn theo mấy cô nương nữa bác nào có nhã hứng thì làm wen luôn

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Tuần vừa rồi nghỉ lễ, tuần này nhóm lại tập như bt, hoan nghênh tất cả mọi người

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Tui giờ không ở gần CV Nghĩa Đô nữa nên chắc cũng ít qua tập, hy vọng mọi người vẫn tập đều.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Các bác vẫn tụ tập bình thường ạ? Em muốn chủ nhật ra xem quá!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cũng một thời gian khá dài mình ko tập thổi sáo. hôm nay ghé tham diễn đàn.. E vì quá bận, một phàn vì buồn mình thổi sáo kém nên thời gian vừa rồi ko tập nữa. Đừng như mình nhé. Chúc các bạn thành công. Mĩnh sẽ cô gắng tập lại ok

yahoo: flute_khatvong  Tiếng sáo khát vọng. Mình sẽ có...cần một thời gian.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chủ nhật  tuần này anh em ra CV nghĩa đô nha.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

em cũng giống bác,chả có bạn thỏi sáo...toàn thổi 1 mình...rỗi thì lên diễn đàn chém gió,học hỏi kinh nghiệm thôi...giờ cung ti toe 1 chút rồi.chỉ chém gió đỡ buồn thôi....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

tập sáo chủ yếu là đam mê

hay hay ko thì kiên trì tập luyện sẽ có kết quả thôi mà.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Mình tìm mãi trên HN mà giờ mới thấy được nơi tập sáo! Ko bít chủ nhật tuần tới các pạn vẫn tập đều ở cv nghĩa đô chứ? Mình rất muốn tham gia!

Rât vui được làm wen với những người bạn yêu sáo! nickname: truong7186

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

ok.

rất vui khi có bạn tham gia cùng.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mình nghĩ bạn chăm chăm tập tý. Kiểu gì cũng có kết quả. Minh không có khiếu học nhanh nhưng chăm chỉ ắt sẽ bù bào. Mình cũng đang tâp lại đây. Đang tập ngân hơi. hihihi. hih Cũng lâu quá rồi.

yahoo: flute_khatvong  Tiếng sáo khát vọng. Mình sẽ có...cần một thời gian.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Sáng mai tập luyện bên nghĩa đô nhé mọi người.

Page 10 of 11 (162 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net