Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

đã close

rated by 0 users
This post has 189 Replies | 5 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanhcntt replied on 11-12-2009 2:08 | Locked
vinh_le12:

Hơ, ko thuốc nhá.  Các em cứ chạm vào nỗi buồn của anh.

Món thuốc thang này anh tập mãi mà chưa thành công đấy. bởi vì mọi người nói Hôi nó mới hám

@ thanh cntt: chú em khỏi thuốc thang đi, chuyển tiền cho anh là OK. anh dễ tính lắm, Tin` ai đưa anh cũng cầm, ít khi từ chối. học anh đảm bảo trình chú em chóng mà lên vùn vụt ý . chơi sáo dễ hơn cả oánh 10 ngón

@ chungtudon: hít, lần đầu tiên thấy có người hỏi anh như vậy. gặp anh ai cũng kêu anh đẹp zai mừh, khi nào đến cv nghĩa đô đê, em mới cảm nhận được vẻ đẹp của anh, hì hì. đi học nhớ khoản "học phí nhá". nói ra làm anh ngại phết

Cía này công nhận, hôm nay lần đầu tiên gặp anh vinh ở hồ hoàn kiếm mềnh cũng thấy choáng mặc dù đã nghe tiếng anh vinh đẹp trai từ trước .Hic anh ý mà đẹp trai tý nữa là = mềnh roài

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-12-2009 2:45 | Locked

Hôm nay. Ngày buồn, tháng nhớ, năm thương.

Vẫn trong tâm trạng nặng nề, rối bời. hic hic

Chụp vài quả phong cảnh hữu tình lang thang 1 buổi chiều anh em mọi miền ngắm nghía hương vị hà nội

Địa điểm được chọn: công viên Hồ thành công. Gan đi.

Lúc đó là hơn 3 h, nắng vàng óng ả, se se cái mát mát từng cơn gió thoảng của mùa thu.

Đây là cổng vào của công viên.

Mặt trước lối vào công viên

Từng giọt, từng giọt nắng khe khẽ đậu trên những tán lá xanh mởn trong công viên

Đây là tòa nhà Petro ViệtNam trụ sở của dầu khí, tòa nhà đoạt giải nhất kiến trúc của năm 2006. Tọa lạc tại góc của đường huỳnh thúc kháng và Láng Hạ, mặt sau tòa nhà nối với công viên. Diện tích ước khoảng 60x70 mét.

Đây là tượng của ông Gan-đi (tên công viên)

Chụp vài phát đóng dấu thương hiệu Vinh_lê12 vào ảnh nào. Hìhì

Hơi buồn, chụp ngược sáng, da mình tự dưng lại đen, đen thế. huhu.

SaLông đá đây rồi

Tiếp là hồ thành công của chúng ta đây, khá rộng, nhưng nước có vẻ nông, ít nước. Mình ko thích lắm

Lối cổng ra, 2 bên là 2 hàng cau vua (cỡ 4-5 triệu 1 cây, hồi xưa đắt chứ giờ rẻ rồi)

Hì hì

Chào 1 phát ra về. Hết 1 ngày anh em ơi.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
caynuathan replied on 11-12-2009 3:12 | Locked

Sao lại có những ng thích đi dạo một mìn nhỷ????

chẹp...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
emladuc replied on 11-12-2009 3:29 | Locked
caynuathan:

chẹp...

Anh Vinh đẹp zai thế mà cô đơn lạ thật, hay là thổi sáo ở công viên Nghĩa Đô thấy có nhiều đôi nên thèm anh ý cũng đi tìm ........

Vì tương lai con em chúng ta Vì hạnh phúc của ông bà già Kệ cha con em chúng nó
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 11-12-2009 3:29 | Locked

Xi nhan cho anh Vinh lé nhé, tên công viên này là Indira Gandhi, đây là con gái của thủ tướng Ấn Độ đầu tiên Jawaharlal Nehru, và là mẹ của 1 thủ tướng khác, trong mớ ảnh anh chup hình thì bức tượng là tạc bà ấy đó, chú ý là bà này vốn không có quan hệ họ hàng chi với Mahatma Gandhi đâu ạ, thông tin chi tiết mời các bác xem trên Wiki Cool

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chip_coi222 replied on 11-12-2009 4:11 | Locked
caynuathan:

chẹp...

Đi dạo một mình có cái hay và thú vị riêng mà. chắc là bạn chưa đi bao giờ rồi ko biết cũng phải hehe :P

The life changes when we change....
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chip_coi222 replied on 11-12-2009 4:13 | Locked
@ Vinh_le12: hehe bác Vinh nhầm rồi nha, tên công viên là nữ thủ tướng Ấn Độ ko phải là " men" như bác đã giới thiệu đâu. Mà bác rảnh rỗi quá vậy bảo sao lo ế hé hé Stick out tongue
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chip_coi222 replied on 11-12-2009 4:15 | Locked
Mà bác kẹo lạc hơi nhìu thì phải :D . lớp tập sáo mà :P
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-12-2009 8:56 | Locked
emladuc:

Anh Vinh đẹp zai thế

Thankiu chú em Đức. hi~ hi~. Nói 1 câu mà làm anh trèo tít lên trên cây cao rồi. hehe

@ kmath : đề nghị chú em dẫn anh đi 1 vòng quanh hồ nào, anh chưa biết rõ về ông Gan – đi này lắm.

@ chíp – còi : chỉ có em mới hiểu được anh, Binh anh 1 câu nghe thích quá, khi nào rảnh đi cùng anh đê, nhưng vẫn phải đi 1 mình – ví dụ em đi trước, anh rón rén theo sau. Hề hề.

Topic này kẹo lạc sao được, nếu mỗi ngày post 1 bài về sáo, 2 tháng chắc hết thứ để mà post. Anh định 1 tuần 1 phát post. Bộ ảnh là anh chụp, cho anh em mọi miền thưởng thức Hà Nội và cũng chưa biết để đâu vì hôm nọ post mục: phong cảnh đó đây, nhưng bạn anh ko xem được vì ko có tài khoản ĐamSan.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 11-12-2009 10:07 | Locked
không bao giờ cho ông Vinh mượn máy ảnh của mình, cứ 3Mb 1 cái ảnh, vài bữa là damsan.net treo luôn với ổng. 
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chip_coi222 replied on 11-12-2009 20:13 | Locked
Hơ hơ bác đụng đến đúng chỗ ngứa của em nhưng em chỉ thích đi lang thang một mình thôi, rón rén như bác em sợ lém hehe.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-13-2009 7:03 | Locked
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Sau mấy vụ topic ảnh Vinh_lê12 thấy có vẻ thiếu thiếu ít “gia vị” gì đó ý nhể

Hìhì. Zì zậy. Vinh_lê12 quyết tâm “liều chết” trong lúc tác nghiệp. Hự hự. để đưa gia vị vào cho anh em thưởng thức đây.

Hề hề. vụ này chụp đước mấy em Girl. Cùng xem nhé

Hôm nay lượn thêm vườn hoa Lý Thái Tổ.

Hình ảnh chụp từ xa tượng đài, vườn hoa khá rộng 50x130m. khoảng giữa là sân đá hoa cương (granit)

Tượng đài đây, anh em ơi, cao khoảng 12m = nhà 3 tầng, mang về nhòm ảnh hơi bé.

Sau lưng tượng đài 1 bức tường bằng đá cao khoảng 2.5m khắc nổi 2 con rồng:

Làm 1 Pô ảnh dưới chân tượng đài, tự dưng thấy lòng phơi phới.

Vưỡn giữ được vẻ đẹp trai, hì hì.

Nhìn từ 1 góc nhìn khác, thấy cần phải bấm máy. Hì hì

Vinh_le12 đi vòng xuống cầu thang, bậc làm bằng đá, 2 tay vịn 2 bên cũng bằng đá luôn. Hít hít , kì công thật

Sao mình lại thích màu xanh của hoa thế nhỉ ???

Đi vòng ra phía sân sau của tượng dài. 1 chóp lều, hì hì, ko có ghế ngồi nhỉ. Vậy sao thu được khách

Đây là phía sau túp lều

Nô kia ngự ở trên zời.

Thế gian này ai đẹp dường như Vinh….

Hít hít, tới giờ cơm rồi.

Cha này khoảng trên 30 đang ngồi đan các cái túi nhỏ nhỏ dây dù, mầu bóng, để đựng điện thoại ế, khéo tay thế, mother của anh chàng này bán, mình cũng chưa khảo giá, để mai hỏi xem nào. Hìhì

Gia vị đây anh em ơi.

Mấy mem này chắc Rân oóc-phít, chụp ngược chiều lúc Vinh đi ăn cơm trên phố Tràng Tiền.

Để ý rồi, 2 em này chắc dân Óóc-Fít. Mặc Zíp nhá, ngồi ăn đối diện với Vinh luôn, làm mình vừa ăn vừa ko yên tâm, xúc 1 phát lại ngồi thẳng lên nhìn, tướng mình lúc đó như kiểu diễn viên Hàn Quốc ế (liếc trộm)

Hề hề, cơm xong lại tìm đến SaLông Đá.à chuyện hàng ngày

Làm Píc chứ nhỉ, áo khoác 1 lớp Sịn nhá, vò kêu sột soạt, mầu xanh da trời, hì hì giá gốc của nó là 160K. Zin luôn

Những cành liễu bên hồ Gươm, phất phơ trước gió thu

Vườn hoa. Hì hì

Ui.. Lại là ảnh Vinh nữa. hì hì đề nghị các mem nữ ko được Sờ tay vào màn hình, mấy cái Mụn mà vỡ đau lém.

Hì hì. Hẹn sẽ tiếp tục phi vụ ảnh Hà Nội của nhà : Hà Nội học Vinh_lê12 nhá

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chip_coi222 replied on 11-13-2009 7:45 | Locked
bái phục bác luôn. ko ai được rảnh rỗi như bác hic hic....
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
smile replied on 11-13-2009 12:19 | Locked

bác vinh lé sắp bê cả hà nội vào đây rồi.

có tí gió thu tàn trên cành liễu.

vinh le thất nghiệp đang nhàn rỗi phiêu diêu.

ui cha hum trc em mới lỡ lời khen anh chụp cảnh đẹp.ai ngờ ảnh của anh cũng đi vào lòng người,Embarrassed

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanhcntt replied on 11-13-2009 18:10 | Locked
hic bác vinh chụp toang gái vừa già vừa xấu vừa thô,có em vừa đi vừa ngoáy mũi kìa
Page 8 of 13 (190 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net