Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh vẫn hành quân_ (học mót bác Nguyễn Hoàng Anh)

rated by 0 users
This post has 17 Replies | 2 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
minhthanh_th Posted: 10-24-2009 19:48

http://www.mediafire.com/?o2qmnoem2nm

Mời các bác chém... em thổi đoạn biến tấu đang dở lắm chắc khoảng nửa năm nửa là ok.

Let's smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

mẹ ơi! bác đánh lưỡi tam hay tứ vậy? Big Smile để echo ít thôi Big Smile

dù sao thì nghe thế này tiếng nó dày, linh họat nên cũng vẫn hay Yes

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Tempo của anh HA đâu tới mức gãy lưỡi như vậy....nghe bạn oánh mấy câu đầu đã bit sai nhịp òi....nhưng lưỡi kép thế là ổn đó.....:D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Đúng  là em thổi loại nhịp thiệt nhưng lưỡi tam lưỡi tứ chỗ nào zậy bác e cũng không bít mình thổi sai như thế nào bác chỉ em với
Let's smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Big Smiletức là bạn để cái echo nó vọng quá! nên nó vọng vang vang thôi Big Smile khi nào bạn thử tập với cái beat của mình đi!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Vâng em thấy cái beat của bác bên viettabs.net rồi... công nhận bác làm giỏi nhờ nhưng mà em ko thick thổi theo phong các nguyễn hoàng anh hơn, bản của bác là phong cách giống onggiamesao thổi bác có thể làm cho em cái beat giống bản nhạc của Nguyễn hoàng anh không?
Let's smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Để tớ nghiên cứu! :D chắc chỉ là sự khác nhau giữa các đoạn chuyển lưỡi kép và đoạn kết thôi.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Damsan mình cang ngày càng phát triển, bạn thổi hay lắm, nghe đã luôn. Mình cũng đang muốn thổi bài này nhưng mình ngại đoạn chạy thiệt nhanh đó, hix.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thổi tình cảm, chúc mừng bạn nhé, bác Hoàng Anh cũng thổi rất tình cảm. Mình thích bác HA ở điểm này.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác Nguyễn Hoàng Anh có mấy đoạn phi lưỡi rất dòn, rất sáng tạo, rất hay nhưng e vẫn chưa đủ trình học. E còn nhỏ tủi nên còn phải học tập các anh nhìu.
Let's smile
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ối giời, học được bác Hoàng Anh thì còn dài dài
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

http://www.mediafire.com/?ydhnteyjkow

đây là bản chưa echo

Let's smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
phi ròn lưỡi thì tớ thấy cả Hoàng Anh và thầy tiến Vượng đều reo ở nốt cao như Đô3 và Rê3 :D

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Bài này mình ko reo ở note nào cả....những note cao C3...mình thổ ém tiếng tử nhỏ dần tới to dần hay hơn nhều....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

anh vẫn hành quân này là hành quân kiểu tây sơn thần tốc rồi bác ơi.

Nói chung đừng mơ tới như Hoàng Anh vội =)), dân không chuyên nên mơ như bác Vinh_le là hay rồi =))

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Page 1 of 2 (18 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net