Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

gà sáo muốn chân tu

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
hé hé vậy thì hẹn gặp các bác sớm nhé.à bác  ngoccuaanhoi cho em số đt đc ko.em mới lên đây đc 2 tháng nên chưa thuộc đường. chìu t7 nhỡ em ko tìm đc thì còn có cái mà liên lạc.đàn em rất hân hạnh đc làm wen vơi các bác và hi vọng các bac cho em nhập hội
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

long_sv91:
hé hé vậy thì hẹn gặp các bác sớm nhé.à bác  ngoccuaanhoi cho em số đt đc ko.em mới lên đây đc 2 tháng nên chưa thuộc đường. chìu t7 nhỡ em ko tìm đc thì còn có cái mà liên lạc.đàn em rất hân hạnh đc làm wen vơi các bác và hi vọng các bac cho em nhập hội

tưởng gì chứ số thì đơn giản, chú gọi anh càng nhìu càng tốt, càng được nhìu điểm càng được cộng nhìu tiền hehe. chiều thứ 7 anh lên nhưng phải qua rạp chiếu phim quốc gia xem em Diệp chơi Costplay thế nào tí đã hehe. 0914 373 676. YM: ngoccuaanhoi2002 ( hay onl tối)

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

cảm ơn bác ngoc nhìu nha.ko pít tối nay bác có thể dành chút thời gian vàng ngọc để đàn em thỉnh gia ko?

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Em Diệp cosplay thành nhân vật gì, có phải là phù thủy sexy ko :">

Kiểu này này

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
chapi nhé, anh mách em diệp nhé, chú là có cái con mắt không đứng đắn nhé, em diệp ko mặc đồ thế này đâu, mặc váy cơ, cũng ngắn hĩ hĩ. áo thì không ngắn thế nhé, dài hơn, nhưng mà te tua không kém, chức năng che phủ... thui anh không gõ nữa đâu, đi lau bàn phím cái đã, ướt hêt roài hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
He he, ảnh đâu mọi người up lên đi
Page 2 of 2 (21 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net