Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Luyện tập ở công viên Nghĩa Đô.

rated by 0 users
This post has 41 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Các bác bảo quản sáo cẩn thận nhé (kèn là thì không biết bảo quản thế nào! =))) trời lạnh nên sáo của em có dấu hiệu bị nứt rồi! Buộc dây chặt vào nhé.

Chủ nhật tuần này em đến muộn một chút được ko? Em đi thi lấy cái bằng lái xe ý mà Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
eo...chị giết người diệt khẩu thật àh......vậy thi...cho em xin hẳn 1 lọ thuốc độc bảng A nhé

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

không phải giết người diệt khẩu đâu mão mèo ạ

hôm trước tớp tập ở công viên thành công chip còi có nói phương châm dùng thuốc của bạn ấy là dĩ độc trị độc. theo tinh thần đó thì thuốc càng độc trị bệnh cành tốt. và tốt nhất là thuộc chuột. chỉ cần làm một liều là đảm bảo cả đời ko bao h bị bệnh gì nữa! =)) 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Được uống thuốc mà cả đời ko bị bệnh gì là sướng lắm đoá. Mà thần dược ko phải ai cũng có được đâu hế hế,

@Vợ đánh: tớ biết cậu ấm ức từ hôm trước vì không được thần dược của tớ, nay tớ khuyến mại cho cậu 1 viên nhé, thứ 7 sẽ đưa :)), đảm bảo cả đời ko bị "bệnh" =))

The life changes when we change....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chiều nay và chiều ngày kia (thứ 6) có 2 buổi tăng cường ở hồ Thành Công đó, nếu các bạn muốn hạ thủ nhau sớm thì không nhất thiết phải đợi đến ngày máu chảy về tim đâu ạ Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thứ 6 là 20/11 e rằng ko ai đi tụ tập được đâu kmath ơi
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

hic ... cám ơn nhã ý của bạn chip! :D nhưng tớ biết phật có dạy là:

Nghĩ đến thân thể , đừng cầu không bệnh tật
Vì không bệnh tật thì tham dục dễ sinh. 

thế nên tớ chả ước không bao giờ bệnh tật đâu, thỉnh thoảng cũng nên bệnh tí cho biết sức khỏe quý giá thế nào! :P 

chứ làm một liều thần dược song lại như kiểu uống thốc chuột vào rồi ra đi một lần và mãi mãi, chả bao h ốm nữa thì tớ cũng hãi lắm :D

@kmath: thứ sáu là 20/11 đại ca ơi, cho em về quê thăm nhà thăm thầy cô cái! ai lại tụ tập vào hôm đó cơ chứ! :)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ờ, tớ quên ko để ý cái lịch ấy, vậy thứ 6 đổi 3h chiều thành 3h sáng nhé, tập thủi tiêu vậy Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

kmath:
Ờ, tớ quên ko để ý cái lịch ấy, vậy thứ 6 đổi 3h chiều thành 3h sáng nhé, tập thủi tiêu vậy Big Smile

3h sáng :o

giờ đó mọi người còn đang chui chăn >.<

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Sáng mai 8h30 sáng tập sáo ở công viên Nghĩa Đô nhé( cổng cv đối diện bảo tàng dân tộc học), mọi người cứ vào trong công viên, chỗ naò có tiếng sáo thổi, đích thị đó là anh em đamsan nhà ta.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Alô, mình xin thông báo thế này, chủ nhật tuần này, không tập ở Nghĩa Đô lúc 8h30 phút sáng nhé. Mọi người cùng đến tập ở vườn hoa Hà Đông cho vui.

Ủng hộ bạn Mão mèo mở tụ điểm này. ( Để thêm phần sinh động, mọi người nên mang theo 1 chai nước, và 2 gói bim bim nhé. Vừa ăn, uống vừa giao lưu thổi sáo, vì chương trình của chúng ta có thể kéo dài đến 12 h, nên mọi người ăn sáng đầy-- đủ nhé !)

Thông báo này thay giấy mời đến tất cả các thành viên CLB sáo Nghĩa Đô nhé !
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
hai girl xinh quá nhỉ. cả hội nghĩa đô cũng vui quá hà. chẹp chẹp. tiếc quá mình ko ở hà nội, kém vui quá, hic2.
alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Page 3 of 3 (42 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net