Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thiết kế tấm biển cho CLB sáo trúc!

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 3 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Posted: 08-13-2007 7:20

Theo như ý định của các thành viên và bác sơn thì CLB sẽ làm 1 tấm biển cho CLB sáo trúc(giống kiểu giấy khai sinh ). Và sẽ làm xong trước ngày ra mắt CLB (26/8). Vậy nên tui lập topic này để lấy ý kiến mọi người về cái biển này, và nếu có thể thì xin cái mẫu luôn nha. :

+ Tấm biển mang tên CLB sáo trúc

+ Và theo ý kiến của bác sơn thì cái tấm biển này nên có 1 bức hình chú bé chăn trâu thổi sáo.

+Tấm biển sẽ được ốp trúc ở ngoài.

Tất cả ý kiến xin các bác đóng gdóp cho.

LoVe Me NoT......
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Theo ý kiến của tui thì nên cách điệu hình ảnh đó.
LoVe Me NoT......
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

vậy thì ta hãy phát động phong trào vẽ logo cho damsan luôn có dc ko ? Khi đó sẽ in áo thun cho anh em mặc , offline dễ nhận ra nhau !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

ý kiến của bác rất hay, nhưng trước mắt là có tấm biển cho CLB sáo trúc cái đã. Và chủ đề và ý tưởng thiết kế giữa damsan và CLB sáo truc là khác nhau, damsan cho tất cả các nhạc cụ dân tộc, còn bọn em thì chủ đề thu gọn hơn chỉ là cho sáo trúc thôi.

Còn ý kiến của bác cũng rất hay, em tán thành luôn. Điều đó sẽ mang lại cho damsan 1 bước đi mới.Mọi người sẽ gần gũi đồng thời nhiều người biết đến CLB hơn.

LoVe Me NoT......
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Còn ý kiến của bác cũng rất hay, em tán thành luôn. Điều đó sẽ mang lại cho damsan 1 bước đi mới.Mọi người sẽ gần gũi đồng thời nhiều người biết đến CLB hơn.

Đồng thời thì bác nào có ý tưởng cho logo damsan thì đóng góp luôn tại đây cho anh em đóng góp ý kiến.

LoVe Me NoT......
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Theo em chúng ta chụp hình tinchu rồi phóng ảnh thật to treo ở trước cổng công viên nguyên trãi làm logo cho sáo trúc club
Anh em mình vừa khỏi mất công thiết kế lai được chiêm ngưỡng dung nhan tinchu.Thử hỏi có ai không đồng ý?
Các bác thấy ý kiến của em thế nào?
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Bác saohanoi bồ kết tinchu rùi hả? Cứ nói luôn ra đi việc j phải mượn gió bẻ măngWink. A e ủng hộ bác đó, he he. Bác cứ yên tâm lớn đi, sau vụ thành lập club sáo trúc thì nào ae chẳng post bài lên chắc chắn có hình tinchu vật vã trên đó, bác ráng đợi nhé, đừng nóng ruột, mà hiện giờ tinchu đang bận ôn thi, bác để cho e nó tĩnh tâm tu luyện chứ, hé.
Dnn123!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Tí quên. Tạm thời tui cũng chưa có ý tưởng gì. Bác nào có ý tưởng rồi mà không có phương tiện hỗ trợ để thiết kế thì tui xin giới thiệu với ae phần mềm AAA Logo v1.22. Tui đang upload, ae nào cần có thể post yêu cầu lên đây, tui gửi cho. Còn nữa, ae có thể dùng photoshop hoặc corelDraw mà vẽ thì quá pro rùi, còn nếu ko bt sd các phần mềm này thì có thể vẽ bằng tay trên giấy sau đó scan gửi lại cho tui, tui vẽ lại cho miễn là đừng cầu kì quá Big Smile.Tui chỉ bt đóng gop thế thui, ae bổ xung......
Dnn123!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ui da! tui dau dam.chi la nguong mo tinchu wa thui ma.Stick out tongue
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ui da! tui dau dam.chi la nguong mo tinchu wa thui ma.Stick out tongue
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Các bác ơi.có nhầm  chủ đề ko đó, đề nghị đóng góp ý kiến nha, còn anh em sẽ lập topic riêng về tinchu cho bàn riêng. Còn bây giờ thì tập trung chuyên môn đi
LoVe Me NoT......
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Nghiem tuc nha:
Qua thuc la lam logo cho clb rat gian nan
Anh em nao biet chut chut photosop thi lam ho anh em nha
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ah cac bac oi ! em chot nho :cau lac bo chua co ten thi lam sao ma thiet ke noi logo?
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Bác saohanoi lần sau đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé. Ngay lần post đầu tiên bác yeusao đã nói rõ rồi mà.Mà ae chỉ cần bác có ý tưởng thui cũng được rồi.Mà bác cao kiến j ko vậy?Vẽ bằng tay xong scan lên ae cùng tham khảo, bàn luận và góp ý.Ok?
Dnn123!
Page 1 of 2 (21 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net