Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thanh vien moi

rated by 0 users
This post has 39 Replies | 4 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em ko đủ hơi để cãi nhau nữa nên em đề nghị ngừng chiến . Trước hết em phải cảm ơn bác saotruc đã giúp đỡ em cái vụ video đó . Nếu ko có bác gửi em cái video đó thì giờ đầu em ko còn trên cổ để mà cãi nhau và cảm ơn bác nữa . Thảm hại thay cho phận em . Còn về việc mà các bác đem ra bàn tán ( về công dung ngôn hạnh ý ) thì em ko có ý kiến . Nhưng thật sự thì dù là thời hiện đại như thế nào đi chăng nữa thì con gái cũng nên giữ lại một chút truyền thống nếu có thể dung hoà đc giữa hiện đại và truyền thống  thì ko còn gì để bàn . Em cũng phải cảm ơn bác thayboilangthang vì đã biện minh cho em nhưng thật sự thì lần này em có lỗi với bác sáo truc . nên em đề nghị hai người đừng vì em mà tức nhau . đối vơi em thì sao cũng đựoc nhưng với sảotuc thi khác . ông anh ấy có công góp phần xây dựng nên ngôi nhà chung nên ko thể thất lễ dc

thanhk anh saotruc nhiều .nhờ có ông anh mà em ko bị đem ra xử trảm .  mọi hiểu lầm giữa anh em ta mong anh bỏ qua cho em

tiếng tiêu ngân vang vọng trời đất phận hồng trần lạc bước xuân xanh
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

lâu lâu anh em chúng mình cãi nhau 1 tí cho vui!có seo đâu nhỉ....thương nhau lém đánh nhau đau mừ !khà khà

phải khẩu chiến vài trận như thế mới hỉu nhau đc khà khà! 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cho em hoûi co ai thaáy chuthoong ñaâu ko? Em muoán nhaén vôùi chuthoong em ñaõ chaët truùc ruøi, ngaøy mai 17/2 chò cuûa em seõ mang truùc ra ngoaøi ñoù. Ko bieá chuthoong con xaøi soá cuõ ko sao em goïi hoøai ko ñöôïc.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hu hu tui sai so moi rui, 0972285012. ko biêt là chị của bác có mang trúc ra ko, sorry bác là tui đã từng mất di động, việc này tui đã từng báo cáo trên Đam san, tại bác ít theo dõi đó chứ, vậy túm lại là chị bác có mang trúc ra Nha Trang ko?
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cần gấp bản bài ca đất phương nam viết cho sáo. Ai có giúp em. Em cảm ơn nhiều !

Vietnam_mynative@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
http://damsan.net/forums/7005/ShowThread.aspx#7005

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Caûm ôn baùc raát nhieàu. Thank u very much! Gift

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em đang cần chương trình  tune_e, bác nào có giúp em.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

em đang cần chương trình tune_e, ai có giúp em với.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tuner_E :

http://www1.ocn.ne.jp/~tuner/soft/TUNER_E.zip

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Page 3 of 3 (40 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net