Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Damsan.net đã có mặt trên Facebook!

rated by 0 users
This post has 34 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 09-30-2009 22:41 | Locked

ặc ặc, em tui ăn nói chững chạc quá!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 10-01-2009 11:24 | Locked
mình thấy nếu nâng cấp damsan.net được là hay nhất, sẽ có được sự thống nhất. và mình thì không thực sự muốn làm damsan.net quá lớn mạnh, vì yêu nhạc cụ dân tộc thì tự nhiên rồi sẽ biết thôi. nếu làm lớn mạnh quá, mình nghĩ nhiều người chỉ nghe và thích một tí là vào, nhiều thành phần tạp nham vào nói lung tung quậy phá nữa, ít hôm rồi biến mất... như thế mệt BQT lắm. và lại làm cho những thành viên damsan đúng nghĩa sẽ ít quan tâm tới diễn đàn hơn, vì cứ vào có nhiều cái đáng buồn quá, nhạt nhẽo nữa. nên mình nghĩ chỉ cần nâng cấp và quản lý rõ ràng hơn damsan.net là tốt nhất, để anh em có thể chat chit tí. với lại đề nghị có 1 mục riêng để đăng thông tin thành viên rõ ràng điện thoại, nick yahoo, tên, tuổi, khu vực trú ngụ. và đề nghị thành viên damsan ai cũng nên đăng vào đấy, để các thành viên khác dễ liên lạc và tiện trao đổi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 10-07-2009 10:56 | Locked
NNriver:

Damsan có mặt trên FB là một điều rất tuyệt vời. Tuy nhiên, chúng ta cũng phải xem lại một số vấn đề như:

- Chúng ta làm gì trên Damsan, làm gì trên FB

- Liệu, Damsan trên FB có phải là một diễn đàn thứ hai, là bản sao của Damsan.net hay ko?

- Chúng ta sẽ làm thế nào nếu BQT ko đồng ý?

- Nếu Damsan trên FB là một diễn đàn thứ hai, thì nó còn mang được vẻ độc đáo như ở Damsan.net không, nó có đổi mới hơn không? Hay nó lại y xì như Damsan.net, hoặc còn nhàm chán và không phù hợp với việc viết topic? Điều này rất có thể xảy raDamsan.net là diễn đàn, còn FB là mạng xã hội.

- Việc quản lí sẽ rất khó khăn nếu quá nhiều thành viên.

Em viết những điều này ko có nghĩa là em ko đồng tình với ý tưởng của mrhoangviet. Thật sự, em thấy ý tưởng đưa Damsan lên FB là rất hay và độc đáo. Nhưng cũng nên suy nghĩ kỹ càng và có kế hoạch trước khi làm việc chứ nhỉ!

suy làm zì cho mệt

haha mạng xã hội là nơi kết nối và tán phét bạn sẽ chẳng làm zì đc nhiều trên đó cả. rất loãng.! bán dưa lê là ok

điễn đàn thì là điễn đàn

haha thế thôi có zì mà phải nghĩ nhỉ?

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
fanflute replied on 10-08-2009 1:02 | Locked
Em có y kiến như sau: youtube cũng là một mạng lưới chia sẽ video lớn nhất thế giới. Em biết damsan.net cũng từ trang này. chẵng những vậy mà video của damsan.net còn xuất hiện trên các trang nhạc khác nữa, cùng với những hoạt động của damsan.net cũng đủ để người yêu nhạc biết về máy tính và không biết máy tính biết đến Damsan.net,cũng không cần phải có chi nhánh trên mạng xã hội. bằng chứng là 4000 thành viên của diễn đàn này đều là những người yêu thích nhạc cụ dân tộc mà tìm đến như vậy khi nào hết đam mê thì mới bỏ diễn đàn. nếu trên FB mọi thắc mắc về nhạc lý, nhạc cụ hay một sheet nhạc gì đó được các bạn trả lời nhanh như là chúng ta chat với nhau vậy em đâu cần vào diễn đàn làm gì nữa. Như vậy diễn đàn sẽ trở nên rất vắng, loãng và em thật sự lo ngại cho tương lai của diễn đàn. Damsan.net không phải là diễn đàn kinh doanh nên cũng không cần phải quảng bá cho nó. tóm lại em đồng ý với BQT của diễn đàn
Chiều quê nâng bổng trời cao Chăn trâu thổi sáo vui nào vui hơn
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
mrhoangviet replied on 10-11-2009 11:16 | Locked
Topic này đã có câu trả lời từ ban quản trị và cách giải quyết. Các bạn không cần phải suy tính thêm. Thiết nghĩ nếu thấy ko cần thiết bác admin có thể giúp tôi close topic này được ko?
Page 3 of 3 (35 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net