Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Những bản nhạc trong sách Âm nhạc & Mĩ thuật trung học cơ sở

rated by 0 users
This post has 90 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
nhóc tập sáo Posted: 07-15-2009 2:06

đây là những bản nhạc trong sách AM & MT lớp 7 và 8 do em mày mò encore để soạn ra

do không biết chuyển thành file ảnh nên em chụp ảnh màn hình rồi dùng photoshop sửa lại

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

chúng em cần hòa bình

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
máy lag quá nên em vẫn chưa post hết được. Các bác chờ ngày mai nha
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

" 25/5/2009: mua sáo. 5' sau khi mua: thổi ra tiếng
26/5/2009: thổi được các bài trong sách âm nhạc lớp 8
27/5/2009: thổi được proud of you và cầu vồng khuyết(còn dở)
21/6/2009: mãi mới đăng kí được thành viên của damsan "

Công nhận bạn mau tiến bộ thiệt đó,hehe.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
quả nhanh thật . Em thì mua cây sáo về ôm thổi mãi ( sáo đểu ) chả ra sao nên thôi  sau khi mua đc sáo xịn dùng đc 3 ngày thấy thổi xì hơi nên treo  Lại mua sáo Mèo rùi  ôm mãi tới bây giờ không buông không hiểu sao nó hớp hồn em 1 cách kỳ lạ
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
thoaingocpn:
quả nhanh thật . Em thì mua cây sáo về ôm thổi mãi ( sáo đểu ) chả ra sao nên thôi  sau khi mua đc sáo xịn dùng đc 3 ngày thấy thổi xì hơi nên treo  Lại mua sáo Mèo rùi  ôm mãi tới bây giờ không buông không hiểu sao nó hớp hồn em 1 cách kỳ lạ

đối với tôi lại khác mua cây sáo về tôi thổi đc ngay tuy thổi thành tiếng đc nhưng cây sáo cùi bắp của tôi chán quá nên khi thổi các bài lại không hay

to : nhoc tap sao Cậu học nhanh vậy hôm nào post thử một bài cho anh em cùng nghe

Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
có gì đâu. Em thì học cái gì cũng nhanh nhưng cũng rất mau chán. Được 1 tháng là cùng ah. Cờ vua, bóng bàn, bơi, võ, cầu lông, toán, vật, lý, chế tạo robo,vẽ truyện tranh,... cái gì em cũng 1 tháng hết. HeheBig Smile Còn sáo thì em vẫn lập kỉ lục 1 tháng rưỡiStick out tongue 
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

em đi trong tuổi xanh

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

nhạc rừng

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Mùa thu ngày khai trường:

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Khúc ca bốn mùa:

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Đi cắt lúa:

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

xuân về trên bản :

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ductrung:
thoaingocpn:

đối với tôi lại khác mua cây sáo về tôi thổi đc ngay tuy thổi thành tiếng đc nhưng cây sáo cùi bắp của tôi chán quá nên khi thổi các bài lại không hay

to : nhoc tap sao Cậu học nhanh vậy hôm nào post thử một bài cho anh em cùng nghe

Cái này thì phải đợi khi nào em mua webcam đã. Có thể đến tết hoặc là bây giờ( trộm quán net )Big Smile
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

biết ơn võ thị sáu

Page 1 of 7 (91 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net