Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo Offline anh em miền Bắc 19/07 - Chúc mừng sinh nhật Đamsan^^

rated by 0 users
This post has 361 Replies | 10 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

kẹo với bimbim là bạn nào nhỉ?

hôm đó đi mình chả biết ai với ai :D

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Anh Kmath chỉ được cái ...dụ người.Thứ 4 này nếu không phải đi thi thì em qua, mà sớm sớm lên nhá, khoảng 3,4h chứ muộn quá lại không kịp về nấu cơm.

À, còn 1 chuyện này.Em thấy sau 2 buổi offline mà em tham gia, em nghĩ là cần có một số điều chỉnh thế này :

1 là trước khi offline , người chủ trì (dạo này thường là anh Changkifung) sẽ đưa ra 1 kế hoạch cụ thể , sau đó sẽ có sự phân công ,như các bác trong Nam vẫn làm ấy (chứ không để mình anh làm hết thì tội quá Big Smile ).Các thành viên sẽ nhìn vào bản kế hoạch đó nhận việc, càng nhiều người 1 việc thì càng tốt (chắc là thế Big Smile ).Ai bận đột xuất thì nên báo trước bằng cách nhanh nhất, đừng bỏ bom anh em Big Smile

2 là khi offline, ai có khách mời nào thì nên báo trước (có thể là dự báo thôi, nhưng mà nên tương đối một tí ) tránh tình trạng khách mời lại mời khách mời "tràn lan" không kiểm soát được, thứ nhất là dễ dẫn đến không đảm bảo chương trình, thứ 2 là dễ làm mất lòng khách mời (vì không đoán trước nên có thể tiếp không chu đáo, rồi nghĩ này nọ ra ).Và 1 điều đương nhiên là đã tham gia thì cả khách mời hay thành viên đều nên theo sự điều hành (nghe oai ghê Big Smile) của trụ trì, à không, chủ trì. Mà  anh em nào có bạn gái, bạn của bạn gái hay chị em gái của bạn thì cứ mạnh dạn dẫn theo, có ai làm gì đâu mà sợ nhỉ Geeked

3 là các bác có ngón gì, đồ gì thì đem hết ra cho anh chị em thưởng thức, đừng giấu nghề Big Smile

Đó là mấy điều suy nghĩ của em.

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Page 25 of 25 (362 items) « First ... < Previous 21 22 23 24 25 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net