Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo Offline anh em miền Bắc 19/07 - Chúc mừng sinh nhật Đamsan^^

rated by 0 users
This post has 361 Replies | 10 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh SapinT bình tĩnh thế là quá đỉnh rồi còn gì nữa . Em là em cười vỡ bụng mà bỏ bài đi xuống thôi . Cứ nhìn chằm chằm mà mặt cứ như đang cười thế kia ngượng chết được Big Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

19/7 vừa qua là ngày đầy tháng Đamsan.net, thì ngày 22/7 là ngày sinh của thành viên linh22791 (gọi tắt là Linh gà). Tuy mới tham gia nhưng thực sự bạn Linh đã đem lại "sức sống mới" cho anh em Đamsan miên bắc. Tớ chúc ấy mạnh khoẻ, xinh đẹp, thi đỗ đại học và luyện tập thành công nhạc cụ dân tộc hơn nữa Cake.

Không gặp mặt được để tặng quà nhưng sẵn dịp nhật thực xảy ra thì tớ tặng vài kiểu ảnh nhật thực vậy:

PICT0029.jpg Nhật thực picture by Tsapin mới xảy ra

PICT0030.jpg Nhật thực 4 picture by Tsapin

dần dần ăn sâu

PICT0031.jpg Nhật thực 3 picture by TsapinPICT0033.jpg Nhật thực 1 picture by TsapinChụp đến đây thì chắc là max rồi, không ăn vào toàn phần được Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
SpaiT  chụp được mấy bức nhật thực đẹp quá.sáng nay coi đau hết mắt. không có máy anh nên chẳng chụp được bức nào cho copy cái nhé.nhật thực kì thú có điều cũng chẳng rõ tốt hay xấu mình sinh vào ngày 22/7 nhưng là âm lịch.đêm nay chắc người sói xuất hiện.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Không biết chừng Chapi còn có nhiều tấm độc hơn ý chứ!

Anh nhớ được ngày tháng âm lịch thì tốt quá đó chứ, em chả biết ngày "âm lịch" của em là ngày nào!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Văn sĩ Kmath ngâm cứu kĩ ghê, đợi bài tường thuật muốn dài cổ luôn^^. Anh chị em Miền Bắc off hoành tráng quá! Nhìn đống vỏ chai, bịch bánh thì đủ biết. 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
kmath chịu khó nhất mà chưa thấy có ý kiến gì.văn nghệ tí có dính gì đến chính trị đâu có gì thì viết lấy.nói là miền bắc mà chủ yếu là ở hà nội hum đó có mấy flute-men ở xa hỏi tá túc chỗ mình mà đợi chẳng thấy đâu.hi vọng được gặp gỡ các bạn khách quý ở xa tới thăm.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Khó viết lắm chứ đừng tưởng đâu, một bài em viết cũng như bác Tieukiemgiangho cũng mất ít nhất 1 giờ đồng hồ chứ không ít đâu! Vừa viết vừa sửa lại còn phải đính chính nữa!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cái anh áo xanh đang thổi sáo ngang là Shinichi đó bác Thương1 ạ, trên tay anh ý là cây sáo Fa mới toanh vừa được tặng, trông nó đẹp phết!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

kmatk dung ngon ngu lam toi bat cuoi qua' ha ha ha ha ha ha h

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

Cái anh áo xanh đang thổi sáo ngang là Shinichi đó bác Thương1 ạ, trên tay anh ý là cây sáo Fa mới toanh vừa được tặng, trông nó đẹp phết!

Hịc sao sapinT chụp nhanh thế nhỉ, hôm ấy anh được thầy Sơn tặng cho cây sáo Fa sướng quá phải ngồi tess thử ngayBig Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Khi nào phải mượn sáo Fa của mấy anh ý về quê chế tạo hàng loạt mới được! Yes

Trước nhờ cây sáo đô của thầy mà em làm được cả một gùi sáo, mang lên Hà Nội hôm đó bị các bạn nữ lột sạch còn lại mỗi vài cây làm từ ...cán chổi bọn nó không lấy! Super Angry Khi nào gặp lại nhớ cho em đo kích thước sáo Fa đấy nhé.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thấy rùi thấy rùi thanks bác SapinT nha, Shinichi bảo mặc áo xanh mà mình thấy có 2 nguòi mặc áo xanh lận. chuyến này vừa thấy sáo vừa thấy người hhehe, cây FA cũng oách thiệt,ráng nhịn ăn sáng mới được hehe
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

Khi nào phải mượn sáo Fa của mấy anh ý về quê chế tạo hàng loạt mới được! Yes

Trước nhờ cây sáo đô của thầy mà em làm được cả một gùi sáo, mang lên Hà Nội hôm đó bị các bạn nữ lột sạch còn lại mỗi vài cây làm từ ...cán chổi bọn nó không lấy! Super Angry Khi nào gặp lại nhớ cho em đo kích thước sáo Fa đấy nhé.

ok khi nào gặp mặt anh cho mượn đo thoải máiBig Smile

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

thuong1:
thấy rùi thấy rùi thanks bác SapinT nha, Shinichi bảo mặc áo xanh mà mình thấy có 2 nguòi mặc áo xanh lận. chuyến này vừa thấy sáo vừa thấy người hhehe, cây FA cũng oách thiệt,ráng nhịn ăn sáng mới được hehe

hịc cây sáo fa của thầy thổi sướng lắm đấy bác, nhịn ăn để mua sáo của bác cũng giống em lắm đấy ạ

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Page 22 of 25 (362 items) « First ... < Previous 20 21 22 23 24 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net