Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Câu Lạc Bộ Sáo Trúc Tai TP HCM

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
thienthuymoc Posted: 06-12-2009 19:25
Mình muốn tham gia vào câu lạc bộ sáo trúc tại TP HCM nhưng mình chưa biết hiện tại có CLB nào không .Mong các bác cho em thêm thông tin với nhé.
Bao Giờ Cho Đến Ngày Mai.......!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Có gì gọi cho mình nha : 0984.000.331

hoặc vào xem trang này :

http://damsan.net/forums/thread/28221.aspx

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Anh leehonso oi! anh con o Tp HCM khong? ( xin loi forum vi may em khong co Vietkey) so dien thoai tren anh con su dung khong ? neu anh con o TP HCM thi em co the gap anh o dau ?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Sáng chủ nhật khoảng 10h bác lên câu lạc bộ tiếng hát quê hương

tầng 2. hành lang bích câu. cung văn hóa lao động. đường nguyễn thị minh khai

gần công viên tao đàn. ngã tư nguyễn thị minh khai & cách mạng tháng 8 là gặp liền à ^_^

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Ui ! cám ơn mấy anh ! cũng may là em ở gần Cung văn hóa Lao Động ! Oh yeah, em mới tập chơi sáo cách đây ...3 hôm thui ! nên chưa đâu vô đâu hết ! ^^, mong mấy anh chỉ giáo !  à sẵn đây em hỏi luôn là mấy anh biết chỗ nào ở Tp HCM bán sáo vừa rẻ mà vừa tốt không? em chưa biết làm sáo nên đành mua vậy !
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Hoan ngênh bác đến   Câu Lạc Bộ Sáo Trúc Tai TP HCM . hehehee

Hình phạt của Spammer

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net