Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

CHỦ ĐỀ NÓNG=> Anh em ui, chuẩn bị học sáo trúc thui....

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
jackhuyen Posted: 06-03-2009 1:04

Anh em ui, những ai thích học sáo trúc thì chuẩn bị 2h offline ở quá 14 Hoa cúc Trắng Ngõ 80 phố chùa Láng đống đa Hà Nội nhé.

buổi họp mặt này dự kiến vào chủ nhật tuần này. tất cả đều free hết. ok mong anh em ủng hộ và cho ngày bắt đầu khai giảng lớp học....

chi tiết liên hê : jack 0904357567

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
mấy h chủ nhật vậy bác ơi ???
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thứ 4 rồi, các bác sớm thông báo giờ giấc cụ thể nhé.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh em àh...có gì anh em nhắn tin cho tớ nhé. tớ trả lời cụ thể. 2h các bạn nhé. mong các pạn đến đúng h....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác jack cho tôi đăng ký 1 suất nhé, mà đề nghị bác post tuổi tác của các thầy dạy lên cho dễ xưng hô nhỉ.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
có ưu tiên những người ở xa ko.tôi ở nam định, rất vui nếu được tham gia " miễn phí" hihi
alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ở đâu cũng được. anh em cùng 1 nhà cùng chung sở thích thì ở đâu cũng vậy thui, Chủ nhật này anh em nào có lòng thì xin mời nhé. sự có mặt của các bạn thật đáng quý và xin các bạn cho chúng tôi những góp ý nha.

Tôi xin đưa ra 1 số tên cho anh em dễ xưng hô

Giáo viên dạy:

Công Thơm: Sn1988

Jack: Sn 1985

Đinh Quang : 1982

Giáo Viên đệm đàn:

Thu Huyền đàn tam : SN 1986

Thu Lan đàn nhị: 1987

Lê Bình: 1986

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

nên nói rõ là chủ nhật nào "này" là chủ nhật nào nha, có ngày tháng cụ thể để anh em còn biết, sang năm vô topic này đọc lên chủ nhật này cũng là chủ nhật này đó, rất là nguy hiểm.

Mình đưa bài viết lên đầu nha mời mọi người tham gia nhiệt tình.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
aviaiva:

nên nói rõ là chủ nhật nào "này" là chủ nhật nào nha, có ngày tháng cụ thể để anh em còn biết, sang năm vô topic này đọc lên chủ nhật này cũng là chủ nhật này đó, rất là nguy hiểm.

Mình đưa bài viết lên đầu nha mời mọi người tham gia nhiệt tình.

Dạ vào chủ nhật tuần này ngày 7/6/2009

Theo em thì nên gộp 2 topic thành một vì bên topic Lớp học thổi sáo cho anh em HN cũng đang tồn tại mà nên chuyển topíc này sang bên ấy cho anh em tiện theo dõi

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chẳng có duyên gì cả. Lỡ hết offline rồi lại lớp học. Chủ nhật em lại phải thi rùi. [:'(]

Còn hai ngày nữa để nhồi xong quyển giáo trình...

Sắp hết tháng rùi...thi xong thì thoải mái, muốn làm gì thì làm, đi đâu thì đi. Như chim sổ lồng ý....

Chúc cho những ai đang trong kì thi sẽ thi tốt :)

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net