Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

kỷ lục của đamsan

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 Posted: 05-26-2009 18:11 | Locked

hì hì

chẳng qua là lúc 10h 05 tối ngày 26/5/2009

thống kê được số lượng người online như sau:

thống kê: 279 (khách) + 8 (thành viên) = 287

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
the ninh replied on 05-27-2009 1:11 | Locked
bác này thống kê cụ thể chinh xác quá he
Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 05-27-2009 5:06 | Locked

hì hì

có gì dâu. chụp ảnh màn hình thôi

anh em nào, thi thoảng ngó vào thống kê, có số liệu chụp luôn nhá

xem tình hình trang web bao giờ có kỹ lục mới.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja replied on 05-27-2009 6:08 | Locked

Số đó chắc chắn là số ảo !!!

Nếu bạn chịu khó bấm vào dòng chữ "Ai online" vào lúc đó thì sẽ thấy chỉ có cùng 1 mục mà tới vài chục người coi, mà nhiều mục cùng bị như vậy. Có lẽ là do máy chủ đặt trang web bị trục trặc gì đó mà hiểu nhầm từ 1 lượt khách thành ra vài chục khách...

Cái này chú Tân cũng có đề cập tới 1 lần, chú có than là có tới mấy trăm khách viếng thăm mà viết bài thì quá ít...

Thực sự thì con số lớn nhất mà mình thấy là 382 khách (số ảo), còn số khách thiệt sự đông nhất trước giờ mình thấy chỉ là khoảng 80 thôi (đã kiểm tra).

Thế nên bạn đừng vội mừng...hehe

Dụng lực đả lực
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
alex replied on 05-27-2009 7:09 | Locked
hoành tá tràng nhỉ.mỗi làn vô diễn đàn mình chẳng ko để  ý đâu nhé!
alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 05-27-2009 7:19 | Locked
ninja:

Nếu bạn chịu khó bấm vào dòng chữ "Ai online" vào lúc đó thì sẽ thấy chỉ có cùng 1 mục mà tới vài chục người coi, mà nhiều mục cùng bị như vậy. Có lẽ là do máy chủ đặt trang web bị trục trặc gì đó mà hiểu nhầm từ 1 lượt khách thành ra vài chục khách...

Cái này chú Tân cũng có đề cập tới 1 lần, chú có than là có tới mấy trăm khách viếng thăm mà viết bài thì quá ít...

Thực sự thì con số lớn nhất mà mình thấy là 382 khách (số ảo), còn số khách thiệt sự đông nhất trước giờ mình thấy chỉ là khoảng 80 thôi (đã kiểm tra).

vô lý.

để đó rồi xem.

Vinh_le12 sẽ có ngày chụp ảnh màn hình cho Ninja xem ko lại bảo số ảo.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
CayTruc replied on 05-27-2009 21:02 | Locked
ninja:

Số đó không ảo đâu, vì khi bạn vào diễn đàn thì rồi bạn thoát ra thì sẽ có 1 khoảng thời gian để server refresh lại thì luc đó bạn mới chính thức rời forum, thời gian này có thể là 15', 30' hoặc 1h gì đó. Vì thế con số 382 khách là trong khoảng thời gian đó. Nếu muốn biết rõ hơn chắc phải nhờ  đến bác admin. Smile

Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi.... Đàn, sáo, ca hát, đá cầu ...->Vui chơi giải trí học tâp: cv Tao Đàn: CN , khu nhỏ chỉ có 1 cái chòi. :)

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 05-28-2009 4:44 | Locked

Ninja nói có vẻ đúng

Số ảo thật doỳ

vinh_le12 hôm nay lúc 5h 43 chiều 28/5 mò vào bấm chỗ : Who online. hiện ra 1 loạt khỉ gió gì đó

vậy mà trước giờ mình cứ...... tưởng................. tưởng.

hì hì.

Sòtóp ở đây nhá.

Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net