Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thành viên mới xin chào cả nhà Đam San.

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 0 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
doicon Posted: 05-22-2009 0:26
Chào các Bác các Chú các Cô các Anh các Chị các Em. Xin tự giới thiệu, dơicon là thành viên "mới toanh", vừa mới gia nhập gia đình Đam San, mong được học hỏi nhiều vì trình độ nhạc lý của dơicon phải nói là hơi bị tệ. Nên rất mong được học hỏi từ các Anh Chị.
Sở thích của dơicon lúc trước thì Ăn Uống Ngủ Chơi, giờ lại thêm Âm nhạc. Dơi thích nhất là Đàn tranh VN, Cổ cầm TQ, Sáo và Tiêu. Sở thích hơi nhìu mà thời gian kô có bao nhiệu nên cũng chưa học được gì cả(hic hic, cái tội ham hố)
Giới thiệu nhiêu thui, hihi, mong các thành viên trong gia đình chỉ bảo nhé. Àh quên, năm nay dơicon đang tuổi "bẻ sừng trâu" mặc dù sức chẳng tới đâu cả, hihihi.
Nice day cả nhà.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

trời ơi, thêm một doicon nữa chắc trâu không còn sừng mà đi tìm cọc nữa [:'(] !!!

Chào mừng bạn tới DamSan Party!!! !!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Hoan nghênh bạn đến với con đường của ĐamSan

Cake

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Nếu dở nhạc lý thì vô trong phần thư viện download dìa tập he

còn kỷ thuật thì có trong từng mục của 4rum

Welcome to Damsan.net 

Doicon đòi bẻ sừng anh TRAUDAT hả, bẻ là ko còn Admin nữa ah , lúc đó Damsan không bít sao ah .

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Beer

Hình phạt của Spammer

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Beer

Hình phạt của Spammer

Not Ranked
tiểu cầm thủ
To traudat: doicon nào có ý bẻ gì sừng gì đâu, híc, là do lấy ý trong câu "17 bẻ ngã sừng trâu", chứ cở doicon thì nắm sừng còn kô được huống gì là bẻ. Cứ thong thả đi tìm cọc nhé.hì hì
To vinh_le12: cám ơn cái bánh của bạn nhé, hì mong là sẽ cùng nhau trao dồi kiến thức nhé.
To htt: doicon ko đủ sức bẻ sừng anh traudat đâu, nên htt cứ yên tâm là admin nhà ta vẫn được đầy đủ bộ phân nhé mà công tác nhé, hihihi
To hoangdat: cám ơn hai ly Bia của hoangdat nghen.CHEER, 100% hen(mới gia nhập mà đã nhậu nhẹt gùi,híc híc, mong admin tha cho doicon)
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

xin hoan nghênh.chào mừng bạn đến với gia đình chúng tôi

Beer 

thuybom
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
xin chào mừng bạn đã đến với damsanbạn cũng 17 tuổi àh vậy là bạn bằng tuổi mình rồi mình cũng 17 đó
Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Lần sau thì thành viên mới vào đây để chào nghen, chứ cứ lập topic để "chào" thế này thì chả mấy chốc diễn đàn của mình bị "trào" mất. (quả thật là Đamsan.net đã có 2500 thành viên tính đến lúc 19h 00 ngày 23/5/2009, mỗi ngày có ít nhất là 5 người đăng kí mới) 

http://damsan.net/forums/thread/11765.aspx TOPIC giới thiệu bản thân.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net