Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Ngôi sao hiểu lòng em

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
langtuit300789 Posted: 05-01-2009 1:12

Em mới record bài này cũng là bài đầu tiên các anh chị vào quánh giá cho em lời khuyên để em thổi tốt hơn nhé, Thanks

Click Here
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
mình cảm giác hơi của bạn vẫn còn yếu nên khi chuyển giữa các câu nhạc không được hay lắm. Mà bài này mình cũng chưa được nghe bao h......nó là nhạc của nước nào thế hả bạn Big Smile
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
chưa được tốt bạn ạ , mà cái màng rung bị sao mà nghe khó chịu thế . dán lại xem
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Dạ hết màn òi :d cái đó là cái cuối đó ah nó muốn hư luôn òi, gửi mua mà chưa có, em có 1 cây sáo đó hà nên ko có cây thay thế ^^, dạ em sẽ cố gắng khắc phục ah , ah bài này là "ngôi sao hiều lòng em" cây sáo em thồi là cây SI, bài này của trung quốc ah. lẻ ra bài này thổi hơi thấp và từ từ nhưng em cây sáo này em thổi hơi thấp lúc về nốt re xuong nốt la em xuống ko dc nên em đẩy bài này lên hơi cao  và chơi remit luôn ^^ cho xuống dễ em biết mình đang bị lỗi chổ đó đang tìm cách khắc phục ^^.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

bạn thử tìm nhạc nền của bài này và lồng vào xem sao ! có thể sẽ hay hơn

chúc bạn tiến bộ

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net