Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin giúp đỡ !

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 0 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
thanhnhat123 Posted: 03-22-2009 3:16

Có anh nào có thể làm giúp em, hoặc là cho mượn, cho mướn, hoặc là bán......cho em một cây sáo Fa được hok ạ ?

Em không cần đẹp hay tốt gì hết, chỉ cần đúng nốt là được rồi, và hi vọng là có thể có trước thứ 6 này. Tại thứ 7 này là em phải đi thổi rồi (không dám dùng từ biểu diễn).

Xin cảm ơn nhiều và xin hậu tạ.

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
thanhnhat muốn sáo FA cao hay FA trầm thế ? Dùng sáo thông dụng đổi thế ngón không được sao mà bắt buộc phải dùng sáo FA ? Nếu được anh làm liền cho.
Dụng lực đả lực
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
dạ tại em hay mò nốt rồi học thuộc nè, nên bây giờ thổi bài này theo cái gu đó rồi nên phải dùng sáo Fa cao thì mới "đúng"
Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Đã giải quyết "dứt điểm" vấn đề của thanhnhat mà khỏi phải khoét sáo và gửi sáo ! hehe

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
thanhnhat "mao mao" đưa video thu lúc em biểu diễn bài "Cô gái Sài Gòn đi tải đạn" cho anh em thưởng lãm coi nào ! Hậu tạ anh dzậy là được rồi... hehe
Dụng lực đả lực
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net