Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Ngôi sao hiểu lòng em

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 1 Follower

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
langtuit300789 Posted: 03-22-2009 2:24
các bạn các bác có ai biết thổi bài "ngôi sao hiểu lòng em" ko ? mình mới tập thổi nghe bài này hay quá, xin các bác hướng dẫn ah
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Bài này thì có lẽ là với các bác ấy như trò trẻ kon í mà!! bạn hỏi mất công!! thấy bạn cũng sinh năm 89 nên mới nói thế!! tốt nhất là bạn tìm trong diễn đàn bản nhạc!! thổi rồi post lên cho anh em nghe bình thảo!! chứ cứ ngồi đấy mà.. thì có nước ngậm tăm!!mà hình như tui cũng thổi được bài này thì phải!! chả nhớ lắm! lâu rồi hok thổi!!

/\/\ỗi cuộc tình đi wa tôi được mất những gì ngoài contim chai sạn chút lầm lì ngu si
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
woa, nếu bạn thổi dc vậy bạn dịch dùm mình dc ko nhạc trung quốc mình ko dịch dc, nếu dc thì tốt quá cảm ơn bạn nhiều mình thích bài này lắm
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Của bạn nè :

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
woa thankss các bạn nhiều lắm, các bạn ah mình mới gửi mua cây sáo bạn mình mua ngay cây sáo inox mà là loại sáo đô hix thổi muốn xì hơi mà lên cũng ko nổi các bạn cho mình biết dùng loại sáo nào để thổi thanh và lên vọng dc đi :d, chúc các bạn 1 ngày tốt lành
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bài này sáo Do là thổi ngon rồi.

Sáo Do loại dạt 20k/cây mà còn lên Re3 khỏe re mà . Bạn nói thổi ko lên nổi nhưng ko cho biết là muốn lên tới đâu ? Nếu bạn tập đã lâu thì cái chuyện thổi ko lên là do cây sáo thôi. Cây sáo Do ko có tội, cây sáo inox của bạn mới có tội .

Muốn tiếng thanh thì dùng sáo nứa .

langtuit300789:
hix thổi muốn xì hơi mà lên cũng ko nổi

Chăm tập là tốt nhưng tập vừa vừa thôi , kẻo gây ô nhiễm môi trường thì người xung quanh mắng cho đấy Big Smile

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
có phải cây sáo sol, la gì đó thổi rất ngon phải ko mấy anh, bài này mình nghe 1 anh thổi rất hay tiếng sáo nghe trong đã lắm chắc rằng ko phải sáo đô. mình ở đồng tháp ko biết mua sáo trúc ở đâu dc nhỉ các bạn ai biết chỉ dùm mình nhé.
Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net