Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

nhạc JIMMII NGUYỄN

rated by 0 users
This post has 34 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Đây ạ, Hoa Bằng Lăng (em kém nhạc lý nên trường độ không đảm bảo, bác vừa xem vừa nghe nhạc để chỉnh nhá)

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

TiếngSáoCôĐơn:
Bạn quangtien chịu khó đợi nhé. Có thể là ngày mai mình rãnh mình ký âm cho.

bác tiếng sáo cô đơn ơi, sẵn tiện ký âm giúp bài này mình cảm ơn nhìu

đã nhận được sự giúp đỡ ký âm của bác tiếng sáo cô đơn

sáo ! tình yêu của tôi
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

chắc là em tại em chưa nghe bài này nên lúc nghe nhạc đơn âm chả hiểu gì hết trơn, hic hic

.

sáo ! tình yêu của tôi
Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
hyhy, tớ nghĩ là cũng dễ thui mà,tớ thổi 1 lần là ra luôn,ngày trước hùi cấp 1 được học nhạc,nhưng có chú ý đâu,bây giờ nhìn bản nhạc chẳng hỉu gì cả,hichic, bác nào dạy lại cho em với,chứ nhìn sheet mà hok hỉu
Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
bài hoa bằng lăng này cũng hok hay lắm,jimmy dc 3 bài, 2 txnc, với dòng ngược xuôi
Not Ranked
tiểu cầm thủ

có bạn nào thổi được"sống chết có nhau","tình xa cuối chân trời","vĩnh biệt màu xanh", cuộc tình trong cơn mưa 2"," đêm cô đơn" hay "nhớ về em"...ko ?

t thấy mấy bài này thổi chắc là hay mà,đặc biệt là" sống chết có nhau" ý.bạn nào chưa nghe thì nên tìm nghe,hay lắm :D

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ký âm TXNC 3 (Dòng ngược xuôi) cho các bác nào cần :

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cảm ơn bạn tiếng sáo cô đơn, bạn xem lại dòng thứ  6 tính từ dưới lên ô nhịp thứ 3 tính từ phải sang, có nốt mi (tròn) theo mình nó phải là 2 nốt trắng có dấu ngân chứ ạ? Zip it!

dù sao rất biết ơn bạn với bài này. chúc bạn vui khỏe nhaYes

em có bài này với bài ngọn trúc đào cũng làm cho " nhỏ" hàng xóm cảm động rồiStick out tongue

sáo ! tình yêu của tôi
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
giàu ...sang (rế mí..fá)...chữ giàu (rế mí ) nên có dấu ngân từ nốt rế sang nốt mí ...bác thấy thế nào?
sáo ! tình yêu của tôi
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Thổi sao bác thấy tiện theo ý bác là đc . Vì em ký âm gấp nên ko có check lại kỹ. Sai sót là không thể tránh khỏi hehe.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Hay hay ! Mấy bãn nhạc này thổi buồn chết người................hixhixxxxxxxxx

Hình phạt của Spammer

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
quangtien181288:

có bạn nào thổi được"sống chết có nhau","tình xa cuối chân trời","vĩnh biệt màu xanh", cuộc tình trong cơn mưa 2"," đêm cô đơn" hay "nhớ về em"...ko ?

t thấy mấy bài này thổi chắc là hay mà,đặc biệt là" sống chết có nhau" ý.bạn nào chưa nghe thì nên tìm nghe,hay lắm :D

Sống Chết Có Nhau với Tình Nhạt Phai là cùng 1 bản gốc. Tình Nhạt Phai thì trong forum đã có rồi, bạn tìm xem lại nhé (có sheet và mp3 + nhạc nền hay lắm đấy).

Riêng ý kiến của mình thì bản Tình Nhạt Phai nghe hay hơn Sống Chết Có Nhau. Khi Jimmii mà đặt lời cho mấy bài nhạc Hoa hay biến tấu giai điệu 1 chút lắm. Ví như bài Hoa Bằng Lăng, bản tiếng Hoa "Truy phong đích nữ nhi" nghe rất sôi động mà Jimmii biến thành đau khổ khôn xiết Big Smile

Not Ranked
tiểu cầm thủ

mình thử tìm bài "tình nhạt phai "mà ko thấy!

bạn tiếng sáo cô đơn, giúp với!

bài "hoa bằng lăng "hay quá mà! nhạc buồn hợp thế còn gì,mình chưa nghe bản tiếng hoa bài này nhưng tin là ko hay bằng được :D

nguyễn
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vì anh langtu lúc post gọi nó là Tình Đã Phai (Nhạc hoa lời Việt mà, lắm cả tên) nên chắc bạn ko tìm đc.

Đây : có thể giữ nguyên ko cần lên 1 quãng 8

http://damsan.net/forums/permalink/23924/23924/ShowThread.aspx#23924

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mình chỉ tìm thấy bản nhạc  Tình đã phai thôi chứ ko thấy mp3 anh Langtu thổi.Bạn nào giúp mình nha.Cảm ơn nhiều.

Bao giờ cũng phải luôn luôn có một nơi nào đó để đến. Bạn hãy yêu tự do hơn tất cả và làm điều thiện ở bất cứ nơi nào có thể.
Page 2 of 3 (35 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net