Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

bravo! việt nam chiến thắng cảm xúc dâng trào

rated by 0 users
This post has 29 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Stick out tongue hocsaodeyeu cổ động kiểu này chắc tiêu ..

Việt Nam chiến thắng YesParty!!!Cool !!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
yeah! vô địch rồi.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Woohhoooo!!! 49 năm, 49 năm cho 1 sự kiện!!! YEAH!!!! BRAVO!!!! AWESOME!!!! (còn chữ nào nữa không nhỉ...)
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

FANTASTIC ! TERRIFIC ! MARVELLOUS ! GREAT !

Em vừa chạy cờ về ,mệt wá , xỉu Big Smile

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

VN V Ô   ...Ô ...Ô                ĐỊ ...........Ị .........CH......RỒI

một mình lủi thủi cưỡi xe máy lên đường hòa vào dòng người! không khí thật náo nức cứ như là VN giành chiến thắng 1975 cách đây mấy chục năm. cờ và người rực rỡ khắp sài gòn . nào là xoong nồi , chậu , chai nước còi xe tiếng hô VNVĐ tạo nên khung cảnh hỗn đỗn trên khắp nẻo đường sài gòn.

mò về đến nhà 11h30 ! Thấy không khí trên đường lê trọng Tấn vẫn còn vui vui tui cất xe đi bộ ra ngó.

cảnh tượng ko hay  zì cả những chiếc xe máy chạy bạt mạng: mấy thằng thanh niên đang đua xe .  (đi bão) . tụi nó đua thì chả thèm xem có cái zì đâu mà xem nhưng lỡ đến ngó thì ngó cho trót .

đứng bên lề đường . quả thật tui thấy mình ko hay ho zì cả vì mình bị đánh đồng với mấy thằng cỏ vũ đua xe. trong khi điều tui mún thấy đó là cơ quan chức năng phải dẹp tụi này càng sớm càng tốt . nó đua thì ko sao nhưng người xung quanh bị ảnh hưởng.

lúc đầu bọn nó chạy qua chạy lại ầm ầm 2- 3 zì đó 1 lúc sau lực lượng an ninh bắt đầu xuất hiện . lần lượt mấy thằng ngu bị tóm. 1 vài thằng thì ủng hộ tui nó nhưng tui thì khoái tụi nó bị bắt. đỡ ảnh hưởng đến đến người xung quanh.

được khoảng nửa tiếng tình hình trở nên yên ắng . và cũng đến lúc lực lượng an ninh đến giả tán những người được coi là cổ vũ đua xe. thực sự mà nói mấy ông không cần dùng những từ như đang nói chuyện với kẻ thù đại loại như thế này" tao bảo chúng mày giải tán.....rồi...." nói chung nói như thế là ko hay ho zì cả ! mình đóng thuế để nuôi họ họ không nên có những hành động ứng xử như vậy tui ghét đua xe tôi có mặt ở đó không phải để cổ vũ đua xe trái phép. cần giải tán nhưng không nên đùng những từ như thế ! ngoại trừ họ ko chấp hành và có hành động thách thức..hành xử của người phục vụ nhân dân như thế là ko đc.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Việt Nam vô địch còn tui thì thua độ, hix, thất bại cay đắng này sao khó nuốt mà vẫn cảm thấy vui cực, hix
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hạnh phúc>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>...

Hôm nay thật là ngày đặc biệt, sắp kết thúc một năm và cũng là thời điểm tuyển Việt Nam đã trả nợ các cầu thủ Thái Lan ngay tại Mỹ Đình.

Cách ăn mừng của CĐV Thành Phố mới thông minh, độc đáo làm sao. Cờ, vung nồi, chai lọ, nếu không có thì...nón bảo hiểm cũng kêu to phết. Lên quận 1 không khí thật náo nhiệt, mọi người như một đoàn người diễu hành với cờ đỏ sao vàng là chính yếu, luôn miệng hô vang đủ những khẩu hiệu đại loại là VIỆT NAM VÔ ĐỊCH. Một tiếng hô vang sẽ kéo theo rất nhiều sự ủng hộ từ những người không quen biết và cứ thế chúng ta chung niềm vui chiến thắng. Những người đứng tại các ngã tư thì tụm lại thành một hàng ngang thật dài, họ tay bắt mặt mừng những người đi đường như chào đón các tuyển thủ chiến thắng trở về. Ngôi vị số 1 Đông Nam Á là niềm vui, niềm tự hào lớn đối với tuyển Việt Nam, xong nó còn ngọt ngào hơn vô kể khi ta giành được từ Thái Lan. Việt Nam đã có một cái tết sớm hơn dự định và có lẽ sẽ còn kéo dài hơn nữa. Tình yêu của người dân Việt Nam với bóng đá thật tuyệt vời, tuyệt vời như bàn thắng của Công Vinh vào phút 93 vậy.

Hạnh phúc quá>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>...

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
đọc tường thuật của anh em khí thế quá Party!!!Party!!!Party!!! !!!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
dương quá:

topic xin close! kính mong mod xóa giúp nhé! ta đã vô địch các bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác này cứ đòi close topic hoài vậy ta? 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Việt Nam Vô địch

Yêu quá!!!!!!!

Vui Quá!!!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
I LOVE VIET NAM !!!!!!! phút 90 +3 làm nên lịch sử, 49 năm chờ đợi. SEAGAMEAS lặp lại chiến tích  này là được đúng ko anh em.

Hình phạt của Spammer

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Hôm qua coi đc hiệp 1, hiệp 2 không coi.

Mà cũng kỳ,lúc  Việt Nam đá dzô 1 trái thấy hò reo ,mấy thằng bạn mới bảo hồi nãy Thái Lan đá dzô 1 trái người ta cũng la y vậy T_T

Dù ăn may nhưng cũng hoan hô! Hy vọng không ai chết trên đường vì bị holigan Việt tông xe.

ForQuel'Thala
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
sicore:

nói như thế là ko hay ho zì cả ! mình đóng thuế để nuôi họ họ không nên có những hành động ứng xử như vậy

Không đàm phán với khủng bố

ForQuel'Thala
Page 2 of 2 (30 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net