Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Giấc mơ trưa- tiếng sáo cất lên từ tình yêu sáo trúc

rated by 0 users
This post has 35 Replies | 2 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
minhthanh_th Posted: 12-06-2008 22:43

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=CvsUNOWYDc

mời bạn bè gần xa thưởng thức và cho nhận xét...

tuy còn ít tuổi nhưng tôi đã rất thick bộ môn sáo trúc và coi nó là niềm đam mê thực thụ... nếu thấy hay nhớ thanks nhá:D

Let's smile
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
hay, thổi hay
Not Ranked
tiểu cầm thủ
troi oi chu thoi hay nhu la nghe si vay. hay thiet day. chu choi sao lau chua vay ta.chu co thoi duoc bai nao nho post len cho anh em thuong thuc va hoc tap thoi theo nha.chu thoi hay that day.toi phuc chu luon.ma chu thoi thoe ban nhac ah.minh cung thoi theo ban nhac ma dau co ra dc tieng j dau.co le tai minh moi thoi chang lai ko am hieu ve nhac ly nua.chac la vay.can phai tap them.can phai hoc chu nhieu nhieu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
wow, không biết nhỏ tuổi của bạn là như thế nào nhưng nghe tiếng sáo thì nhận thấy không "nhỏ tuổi" chút nào,....
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
minhthanh_th replied on 12-07-2008 5:17
Thưa các bác em đang học lớp 10... học sáo 4 năm rồi nhưng mà học tí một thôi không học nhiều lắm:D
May mà em có bác là nghệ sĩ món này nên học mốt được một ít và tùy hứng thổi nữa.... mong được chia sẽ niềm đam mê
với bạn  bè gần xa:D
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
http://www.ptthlamson.net/forums/showthread.php?t=12227
còn đây tặng nốt....
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thưa bạn tui đang ở thanh hóa... tui cũng bình thường thôi tài gì đâu.. hân hạnh xin nick yahoo và chát luôn bầy giờ
Let's smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
he . có thêm đồng hương rùi. hy vọng tết về gặp được "bác" . phải đang học lớp thầy hoành ko/ . nick mình là : nguoith13@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoong tui thổi thì ko bằng bác, nhưng cũng xin góp ý chút xíu, tui cảm thấy bài này bác thổi nghe nó vội vàng quá, nhất là cách ngắt câu của bác, nó ko được êm đềm, chĩnh xác là nó hơi cụt, cũng có thể giâc mơ của bác nó thế thì sao he he he ( đùa tí cho vui )!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

congoanh:
troi oi chu thoi hay nhu la nghe si vay. hay thiet day. chu choi sao lau chua vay ta.chu co thoi duoc bai nao nho post len cho anh em thuong thuc va hoc tap thoi theo nha.chu thoi hay that day.toi phuc chu luon.ma chu thoi thoe ban nhac ah.minh cung thoi theo ban nhac ma dau co ra dc tieng j dau.co le tai minh moi thoi chang lai ko am hieu ve nhac ly nua.chac la vay.can phai tap them.can phai hoc chu nhieu nhieu

Type có dấu nha bạn hiền.

Page 1 of 3 (36 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net