Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

NIỀM VUI CỦA EM!!!!!!!!!!!!!!!!!

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
yenthanh Posted: 11-30-2008 6:26
lời đầu tiên em xin chào tất cả các anh chị em trên damsan! chúc sức khoẻ và công việc luôn bình an hạnh phúc!
 em chào anh leehonso, anh mhm!
hôm nay 30/11 em vừa nhận được món quà mà đối với em có ý nghĩa rất lớn có lẽ là vô giá. bao nhiêu ngày mong mỏi chờ đợi, cầm sáo f3 trên tay mà lòng xúc động quá !
 tuyệt vời! trên cả tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!
 như anh lee từng nói với em một câu là"damsan là san sẻ với mọi người", một chút "san sẻ " của các anh đã tiếp cho em nghị lực và niềm vui thăng hoa! thật là hạnh phúc!
cảm ơn anh! cảm ơn các anh rất nhiều!!!
em sẽ cố gắng!
                                              _chào thân ái!_
Tấm thân lấp biển vá trời Thanh gươm yên ngựa một đời dọc ngang Giờ đây mưa gió phũ phàng Anh hùng mạt lộ,giang sơn tiêu điều . _HV_
Not Ranked
tiểu cầm thủ

yenthanh:
lời đầu tiên em xin chào tất cả các anh chị em trên damsan! chúc sức khoẻ và công việc luôn bình an hạnh phúc!
 em chào anh leehonso, anh mhm!
hôm nay 30/11 em vừa nhận được món quà mà đối với em có ý nghĩa rất lớn có lẽ là vô giá. bao nhiêu ngày mong mỏi chờ đợi, cầm sáo f3 trên tay mà lòng xúc động quá !
 tuyệt vời! trên cả tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!
 như anh lee từng nói với em một câu là"damsan là san sẻ với mọi người", một chút "san sẻ " của các anh đã tiếp cho em nghị lực và niềm vui thăng hoa! thật là hạnh phúc!
cảm ơn anh! cảm ơn các anh rất nhiều!!!
em sẽ cố gắng!
                                              _chào thân ái!_

Bác cứ thổi thiệt hay và phổ biến cho anh em ở gần chỗ bác thổi là mọi người cám ơn bác lắm đó!

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Chào các anh chị em!
  Cũng đã lâu rồi, thời gian trôi mau thật! Mặc dù em không tham gia nhiều  nhưng em vẫn luôn theo từng bước đi của mọi người. Em cũng muốn viêt bài thật nhiều nhưng cũng không phải biết viêt từ đâu và viết những gì,và lại khả năng của em hạn chế lắm,không biêt tu luyện đến bao giờ mới bằng một phần của mọi người?
  Thôi thì em cứ viết nên tâm sự cùng mọi người vậy nhe!
  Em cảm nhận được tình cảm của anh chi em trên damsan rất gắn bó thân thiết gần gũi với nhau. Một ngôi nhà chung để anh em mình chia sẻ niềm đam mê,mọi người giúp đỡ nhau kết nối anh em các nơi gần xa_thật là quí lắm ạ! Mỗi người có một cuộc sống riêng,kiến thưc xã hội cũng khác nhau, có người lớn người nhỏ,ngưòi chuyên nghiệp người không chuyên...nhưng đều có thể trở thành tri kỉ vì có chung một đam mê vậy.
   Thôi em stop. chúc các bác luôn vui khoẻ thành công.
Tấm thân lấp biển vá trời Thanh gươm yên ngựa một đời dọc ngang Giờ đây mưa gió phũ phàng Anh hùng mạt lộ,giang sơn tiêu điều . _HV_
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nhớ san sẻ đam mê tiêu sáo của mình với người khác nghen bác !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Cũng mới cách đây không lâu lắm , mình cũng đã từng có cái cảm giác vui vui như bạn,

Có điều là không biết mình có thể truyền lại được niềm đam mê với cây sáo trúc này cho bao nhiều người,

Mình đang tra tấn những người xung quanh một cách dã man hơn bao giờ hết, tuy nhiên mình thấy vui là vẫn chưa có ai lên tiếng đòi lại sự bình yên cho cái lỗ tai của họ.

- Cố gắng tập luyện mỗi ngày một ít để sớm không còn là kẻ tra tấn người dã man nữa ! hihi

ym: heartfailz
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Từ hồi em tập sáo, "bác" (gọi là ông mới đúng) tổ trưởng cạnh nhà em khuân về một mớ đĩa chèo, tuồng, quan họ, mở inh ỏi suốt ngày làm em không làm sao học hành chi được. Rồi cứ chiều chiều lại dắt thằng cháu ra cửa ngồi chơi, áp lực kinh khủng Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net