Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cho em xin bài Tình ca du mục

rated by 0 users
This post has 13 Replies | 3 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
hiepkhach203 Posted: 11-29-2008 23:57
Các pác làm ơn cho em xin sheet bài tình ca du mục với,em nghe bài này thấy hay quá nên lên tìm thử mà mãi ko thấy đâu cả.Các pác giúp em với nha.Em cám ơn  trước
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nếu là bản nhạc bắt đầu băng" Thảo nguyên bát ngát mênh mông tận chân trời...". thì tui thấy tháy hát hay nhưng thổi sáo không hay. (Ặc, tui hay hát Karao,, bản này)

Nếu bạn ccàn thì tui sẽ kiếm.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hix, em chưa từng nghe bài này
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

leehonso:
hix, em chưa từng nghe bài này

Leehonso này ít nghe nhạc quá nha. Bài này có tên tiếng Anh là "Those were the day" đó. Việt Nam chế lại có tên đó. Bác nào có note bài này upload lên cho bạn này cái.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nói Those Were The Days thì mới nhớ ra , nói Tình Ca Du Mục nghe lạ hoắc .

Chỉ có hình chụp từ điện thoại, bác dùng tạm.

Mà sao bác hiepkhach ở trong damsan lâu rồi mà lần nào xin bản nhạc cũng mở topic vậy nhỉ

Those were the days - Tình Ca Du Mục - Hình nhìn nhỏ vậy chứ bác save về rồi zoom lên cũng ổn lắm .

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
onggiamesao:

Đúng rồi đó, Bài này chính xác hơn bài tiếng việt Branchtell post lên. Cám ơn 2 bạn.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mơi mốt Branchtell chụp hình thì nhớ ra ánh sáng chụp nha , hay là gắn thêm bóng đèn vô đi , để tối thui nhìn mắt muốn đui . Smile

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Khổ lắm, em mở 2 bóng đèn, chọn chế độ chụp ban đêm rồi đó chứ :(
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Cám ơn các pác,nhưng pác cs bản nhạc náo rõ hơn tý ko,send em với,chứ em thì cận,mà cái bản nhạc kia thì khó nhìn quá
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Mình có file .mid ,bạn dùng encore hoặc soft khác để lấy note.hình như bè thứ 3 thi phải.Có ai biết dịch giọng lại bài này để thổi 6 lỗ kông,mình làm từ Gm sang Am nhưng vẫn còn một note thăng

http://www.box.net/shared/v4ilzj7fyu

Ai Có file hòa tấu cho mình với

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Anh em check lại thử

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Đây này, bạn vào đây mà tìm, nhiều sheet lắm, có cả bài bạn yêu cầu đấy. Mình lang thang trên mạng bỗng dưng tìm ra

http://maynhuavietanh.com/haiduongflute/download-sheet-nhac-t32.Le.Anh.Thao

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Pó tay hoàn toàn... Hi! Toàn nhà khảo cổ...IdeaParty!!!
Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh gian khổ. Trên đời này không có con đường cùng mà chỉ có những ranh giới. Điều cốt yếu là phải có sức mạnh vượt qua những ranh giới ấy!^_^!
Page 1 of 1 (14 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net