Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

gửi các bác thái bình

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
hocsaodeyeu Posted: 10-27-2008 5:41
xin chào các bác ,em muôn hỏi co bác nào trong gia đình đam san của chúng ta ở thành phố Thái Bình không vây ?em dang hoc o gân dây .nêu có bac nào thì liên lạc vơi em em muôn bác giup em .di động của em:0945326757.chúng ta cũng nên họp mặt để trau dồi kiến thức cho nhau chứ.Rất mong đươc hội kiến các bác
son
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

ui da. chào đồng hương tui cũng người thái bình nè.nhưng tiếc là bây giờ tui ko còn ở TB nữa. tui vào Biên Hòa rùi. Rất mừng khi găp đồng hương trên damsan. Thế đồng hương tên gì vậy và ở huyện nào thế? Tui ở Kiến Xương. Mong được gặp đồng hương khi có dịp về quê . Chúc đồng hương thổi sáo ngày càng hay đê khi có duyên gặp mặt tui có cơ hội học hỏi. thân ái

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
bạn ở Biên Hoà hả mình cũng ở BH nè,mình ở Phường An Bình,mình đang học trên thành phố khi nào về ta có thể gặp mặt và trao đỏi vè sáo.số điện thoại của mình là 0909.07.1990.nhớ liên lạc nhé.

Hình phạt của Spammer

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

oh yeah em cũng thái bình nà :D Nhưng bây h em đang học ở Hà Nội @@ tỉnh thoảng  mới về hí hí hôm nao gặp nhau cái nhở khà khà

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

có phải CHIẾN đấy không em ?

'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Not Ranked
tiểu cầm thủ
em xin co lời chào thân ái đến toàn thể anh em TB trong gia đình ĐS cua chung ta.thật là tiếc khi chúng ta mỗi người một nẻo tuy cùng một gia đình nhưng lại khó co thể găp nhau được.Em ở huyên Quỳnh Phụ đang hoc trên Thai Bình .khi nào có dịp nhất định anh em chúng mình phải gặp nhau cho biết và trao đổi chút kinh nghiệm nhé.đây là mail của em :chapcanh_uocmo_07 các bac liên lạc vơi em và giúp đỡ em chút nhé.ở nơi quê nhà em xin chúc các bác học tâp công tác thật tốt ngày càng có nhưng bài sáo tuyệt vời .Em mong chúng ta sẽ có ngày hội ngộ
son
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net