Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tim tre lac

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
3 nam dong da di tim bai tay du ky ma chua thay lieu cac bac co the giup em duoc khong?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Tây du ký nhưng là bài nào : Bài mở đầu , bài kết , bài Tình nhi nữ ( ở Tây Lương Nữ quốc) hay là bài 500 dưới Ngũ Hành Sơn ..... pác phải nói rõ ra cho anh em biết , với lại pác cần loại gì ở bài đó : nốt nhạc , cách thổi , hay là nhạc gốc ...vậy nghen, chờ tin pác, vì Lee tui cũng phê Tây Du Ký lém

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hình như toàn bộ bộ phim Tây Du Ký gồm tổng cộng 22 bài. những bài bác leehonso nói là những bài hay.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
may bai bac leehonso noi deu dinh ca. neu co the bac dua may ban nhac len cho anh em tham khao voi. em cung me Tay Du Ky Lam. em moi tu tim trong quyen Tu hoc sao cua Son Hong Vy co moi hai bai la Tam su nu vuong va Cay bo de, con lai tim hoai ma ko ra, nhan dip nay bac chieu dai anh em di.
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Em bảo này : Hay các bác post  hết lên đi  nhanh ý mà .

Em post đường chúng ta đi rùi đó  . Đến lượt các bác . 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
em cũng thik nhạc tây du ký, em đã thổi đc 2 bài tình nữ nhi và 500năm dưói ngũ hành sơn ( ngũ bách niên điên tang hải thì phải) anh lee cho em mấy bản nhạc của mấy bàicòn lại đc ko, như bài đàu tiên và bài cuối cùng ấy, anh có cả cái bài đoạn tôn ngô không đại náo thiên cung ko cho em với
Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net