Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

0

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
doandunamtang Posted: 06-12-2008 22:49

0

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
tập bài khác đi bạn
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Bạn mà thổi dc giống NS Đinh Thìn thì làm admin của đam san rồi còn gì...Big Smile
" Tàn cuộc vui mới biết tiệc cũng buồn "
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

doandunamtang:
 CÁC CẬU ƠI SAO MÌNH TẬP BÀI CHIM BOONGKLE VÀ BÀI HỒ TRÊN NÚI THỔI ĐÃ NỬA NĂM RỒI MÀ SAO NGHE KHÔNG GIỐNG ĐINH THÌN THỔI CHÚT NÀO.MÌNH TẬP THEO SÁCH THẦY TRẦN THANH TRUNG MÀ SAO KHÔNG GIỐNG VẬY. MÌNH THẤY HAI BÀI NÀY ĐINH THÌN THỔI DỄ DÀNG MÀ...MÌNH PHẢI LÀM SAO HAY LÀ TẬP BÀI KHÁC CÁC BẠN?

Không giống là không giống như thế nào ?

Sao bạn không cho mọi người nghe thử để mọi người góp ý kĩ hơn cho !

chứ tui tập thổi bài vũ khúc sông đăng cũng đâu có giống nghệ sĩ Hồng Thái thổi đâu nè !

Hay là bạn thử cho thêm nhạc đệm vô xem sao !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hic. tui thì chỉ mong hiểu được tiếng sáo của tui đang thổi. xem nó là thổi cái gì thôi. chỉ mong vậy cũng đủ sung sướng lắm rồi. vậy

mà mãi chưa được Stick out tongue  bác trình độ cao quá

Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net