Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hồng Lâu Mộng toàn tập

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Lê Hồng Sơn Posted: 04-01-2008 9:15

link :

http://www.mediafire.com/?bjxjygjmu2z 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
đợt trước em cũng xem phim này online mục đích để tìm, thu lấy mấy bài hát trong phim. Công nhận nhạc phim này hay thật. Cám ơn bác Lee, em đang nghe dở mấy bản tiêu phê quáSmile
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

link trên bị thiếu mấy bài, các bác vào đây down lại nha:

http://www.mediafire.com/?1zlgrjmdwmz 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
day la file nhac hay co ca sheet nhac ko bac Lee
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Rùa có đấy, lên tiếng xin bác ấy nha, hình như là bài "Táng hoa ngâm".

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

Lâu nay em bận quá, hôm nay ghé qua thấy có nhiều bài hay ghê, cảm ơn các bác Lee nhiều nhé, bài này hay thật, hồi nhỏ em có xem phim này nhưng lúc đó chưa mê mấy bản nhạc với lại bé quá không cảm nhận được.

Mà lâu rồi chưa thấy mấy bác ra Nha Trang chơi nhỉ, 30 - 4 này ra đây đi.

Việt Nam Mến Thương!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tớ ấy àh, tớ giận lão Thòng lọng rồi, bữa offline "cóc" ra, thì 30 -4 này tớ "nhái" thèm bò vào nhá, giận lắm cơ đấy............
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
mày mà giận tao là tao vác đại thần tiêu vào dập cho một trận đấy, hic tao đang đóng cửa mài lam, khi nào có thành tựu mới dám đi công du, chứ vưa rùi mà vào tao chả có gì khoe cả, chán lắm hic hic...
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Bác leehonso oi em đã down Hồng lâu mộng của bác về rồi,hơn 90M lận,down hơi bị phê đó,down về thì thấy file có đuôi .JC!,em xóa cái đuôi này đi ,để lại đuôi .ZIP thôi,extract ra thì được file nhạc ,nhưng thấy có mấy file nhạc bị báo lỗi,đó là những file sau:

4.Flower Burying Song.mp3
      7.Autumn Song.mp3
      8. Qingwen Song.mp3
      12. Jia Baoyu Song (Female version).mp3
      13. Song Of Tears (Instrumental).mp3
       Hong dau khuc_tieu.wma.
        Hong Lau Mong - Hoa tau [NCT 8375350443].mp3

tiếc quá,thiếu mất tới 7 bài lận,mong bác up lại 7 bày này lên ,để em down về ho đủ bộ,mong bác giúp đỡ ,cám ơn bác nhiều 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
finaltoheaven:

Bác leehonso oi em đã down Hồng lâu mộng của bác về rồi,hơn 90M lận,down hơi bị phê đó,down về thì thấy file có đuôi .JC!,em xóa cái đuôi này đi ,để lại đuôi .ZIP thôi,extract ra thì được file nhạc ,nhưng thấy có mấy file nhạc bị báo lỗi,đó là những file sau:

4.Flower Burying Song.mp3
      7.Autumn Song.mp3
      8. Qingwen Song.mp3
      12. Jia Baoyu Song (Female version).mp3
      13. Song Of Tears (Instrumental).mp3
       Hong dau khuc_tieu.wma.
        Hong Lau Mong - Hoa tau [NCT 8375350443].mp3

tiếc quá,thiếu mất tới 7 bài lận,mong bác up lại 7 bày này lên ,để em down về ho đủ bộ,mong bác giúp đỡ ,cám ơn bác nhiều 

Pac down the nào ấy chứ em down ngon ơ chẳng làm sao cả. Mách nhỏ bác nhé đêm tầm 3 đến 4h bác bò dậy mà down chỉ mất có 5fut em cũng vậy à_vì mê quá nên đêm em mò dậy mấy phút sáng hôm sau nghe    tuyệt luôn

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tui đã down lại rồi, thấy vẫn OK, theo như tui nhận định thì bác download bằng Flashget, trong đó đuôi .jc là chứng tỏ flashget vẫn chưa download về hết( thường là do mạng bị lag, rồi đứt kết nối), bác thử với IDM xem sao ?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Đúng rồi ,em down bằng flashget đó,thì ra là vậy,cám ơn bác lee nhiều ,em sẽ down lại liền.Tiện đây,em xin mạn phép xin bác Rùa bài Táng hoa ngâm được ko.
Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net