Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

lưỡi kép

rated by 0 users
This post has 140 Replies | 6 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Hi hi chuẩn đó ngón hay rồi qua lưỡi quá tốt. Nguyễn Văn Vui đánh lưỡi kẹp không nẩy, dặn bao nhiêu lần rồi đánh chậm mà nẩy còn hơn nhanh mà xịt.

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Đã xóa vì post bài có nội dung không phù hợp với chủ đề!

BQT damsan.net

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Nguyễn Văn Vui:

huhu không chém gió Damsan chắc em buồn chết bác Lee ạ. anh Hải nữa hết sức thông cảm!

nay em mới bị quay trộm khi đang tập lưỡi kép nhân tiện nhờ các bác đánh giá sau 1 tháng em tập lưỡi kép như thế này tiến triển không?

em rất xin lỗi vì chém gió nhiều, mong các bác lượng thứ!

Vì em không phải là dân chuyên nghiệp nên biết mình biết ta không dám chém gió lung tung, tuy nhiên qua clip của bác thì em thấy có cái phong cách "dục tốc tất đạt" của những người mới tập lưỡi kép, vì vậy em làm cái clip này để chia sẻ cái cách mà em tập lưỡi kép bài này, chậm thật chậm, rồi nhanh dần lên, hiển nhiên là cách của em cũng có thể là 1 sai lầm khác nên bác tham khảo thôi chứ đừng nên bắt chước nghen!!! Vì em con non kém mong các bác xem xong đừng chém em, hix !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

domanhhai:

Hi hi chuẩn đó ngón hay rồi qua lưỡi quá tốt. Nguyễn Văn Vui đánh lưỡi kẹp không nẩy, dặn bao nhiêu lần rồi đánh chậm mà nẩy còn hơn nhanh mà xịt.

Bác này nói đúng ý em quá luôn!!!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

em chân thành cảm ơn các bác. em cũng như những người khác thôi mà, tập ê a trước rồi mới gọi được bà rồi mới gọi dc mẹ, vì non kém nên mới nhờ các bác cho ý kiến và giúp em sửa lại từng ly từng tý. còn về chuyện có "nảy" hay không thì còn phải đợi thời gian cho nó thuần đã rồi em sẽ lại đầu độc lỗ tai các bác 1 lần nữa để test tiếp. em post bài để các bác test lần 1. may mắn nhận được nhiều lời góp ý chân thành, em cảm thấy rất vui, ước gì em có thể tiếp xúc với sáo, với các bác từ vài ba năm trước...

@lê hồng sơn: video của bác hay thật, em sẽ lấy đó làm cơ sở để bắt đầu lại...

Not Ranked
tiểu cầm thủ

khi xem đc video của bác lê hồng sơn.em hiểu rất nhiều.em còn vội vàng hơn cả anh vui.thôi.từ nay cố gắng tập từ đầu.có gì em se post video em đánh lưỡi kép nhờ các anh sửa lỗi rùm

Page 10 of 10 (141 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net