Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

lưỡi kép

rated by 0 users
This post has 140 Replies | 6 Followers

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

đoạn chạy nhạc giữa bài AVHQ khó quá các bác à. em chạy quen tay và đánh TK không bị nhầm nữa nhưng mà quá chậm. xem đi xem lại các clip của anh Thơm thì 61 note đó chạy trong vòng 7s, em chạy đc nửa toàn bị ríu lưỡi, bây giờ chạy dc hết rồi thì toàn mất 11, 12s. và cũng bị xịt nhiều, phải cố gắng thôi.

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

levinhha:

He he, vậy là bác hơn em nhiều rồi đấy. Em mới tập cái nì được gần 2 tháng và vẫn chưa rờ vô mấy bài như AVHQ hay Trên đường chiến thắng gì cả... Vẫn mấy bài đơn giản thôi, vậy mà mãi không xong :D

bác chém quá. em vừa thấy clip bác chạy bài cùng hành quân giữa mùa xuân từ năm 2009 Geeked

Top 150 Contributor
Male
đại cầm thủ

Ầu em có clip nào ah. Bác nhầm em với ai rồi :|

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

levinhha:

Ầu em có clip nào ah. Bác nhầm em với ai rồi :|

à nhầm với anh VinhLe. :D:D:D

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Nguyễn Văn Vui  hôm nọ gặp em thây em đánh ghê quá trời, đánh được 8/10 của Hoàng Anh rồi còn gì.

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

biết chết liền!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nguyễn Văn Vui:

biết chết liền!

ANh đề nghị chú giảm tần số chém gió đi xuống còn 1/2 nhé Nguyễn Văn Vuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

domanhhai:

Nguyễn Văn Vui:

biết chết liền!

ANh đề nghị chú giảm tần số chém gió đi xuống còn 1/2 nhé Nguyễn Văn Vuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Dạ nghe rõ. chém cho vui chứ có gì đâu. dạo này vắng bóng anh Duy, anh Lee, Chú Tân, saonhua, tiengdanbensuoi, njnja, shinichi, MHM, Md, maomeo, XuanTung, Vinh_Le.... thử hỏi khi nào mới có ng khuấy động lại topic đây?????

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Bác muốn khuấy động kiểu gì, post lên đây em xin chìu!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

bác Sơn vẫn ngày đêm theo dõi các topic là mừng quá rồi. thôi, không chém gió nữa thì thôi. em cũng chán rồi. cảm ơn mọi người đã giúp đỡ em trong gần nửa năm em làm quen và tập sáo. em xin chính thức nhờ BQT đóng tài khoản của em. mà không thì em cũng không vào nữa, đằng nào cũng thế.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Hê hê chú tự ái quá rồi đấy.

Anh xin thông báo với chú anh dừng lưỡi kép tại đây sau 1 tháng. Quay về dân ca qua năm sau lưỡi kép tiếp.

Chú cũng nên quay về dân ca đi

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Anh em chúng ta đều là những người có óc nghệ sỹ, mà đã là nghệ sỹ thì tâm hồn mơ mộng, chỉ sợ suốt ngày ôm cái hoài bão xa vời quên cái thực tại chứ còn việc chém được thì là điều đáng mừng,

Đã lãng tử mà còn chém gió phũ phàng nữa thì chúng ta lên thánh rồi... :)) =))

Nói vậy thôi chứ mọi người hãy coi như anh em trong nhà, đừng thiếu kiên nhẫn thế Nguyễn Văn Vui, a cũng một thời chém, bị ném dá, ăn dép nhiều nhưng mặt anh vẫn cứ dày, bời vì damsan.net là trang mặc định Fire fox của anh.

Vui vẻ nhá!

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

huhu không chém gió Damsan chắc em buồn chết bác Lee ạ. anh Hải nữa hết sức thông cảm!

nay em mới bị quay trộm khi đang tập lưỡi kép nhân tiện nhờ các bác đánh giá sau 1 tháng em tập lưỡi kép như thế này tiến triển không?

em rất xin lỗi vì chém gió nhiều, mong các bác lượng thứ!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

sau một tháng mà bạn thổi như vậy là quá tốt rồi!sau 1 năm chắc sẽ tu thành chính quả!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh Vui thì pro rùi.em tập mãi chả đc.chán quá.bỏ lưỡi kép.lại theo anh Hải tập dân ca thôi.haizzz!!!!

Page 9 of 10 (141 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net