Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

@ phudinh.nguyen: em chỉ muốn đùa tí thôi mà, có gì sai sót mong bác bỏ qua. OK, bác cứ góp ý thẳng thắn về em với bác lee khi 2 bác hàn huyên, rồi bác lee truyền đạt lại cho em cũng được. Em luôn sẵn sàng đón nhận các ý kiến xây dựng để tự hoàn thiện bản thân.

@ tinhtang: em rất khoái khẩu khí của bà chị, hy vọng chị em ta có dịp gặp nhau nhiều hơn

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

À bác phudinh.nguyen cho em biết nhà bác ở đâu luôn đi, em tới lụm cây sáo 10 lỗ và bản nhạc "Mùa xuân biên phòng" của MHM rồi luôn tiện tâm sự cùng bác luôn.

Dụng lực đả lực
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Chúc mừng Damsan có một kì off thành công.

Em xin lỗi mấy bác nhiều lắm, vì đã hẹn mà ko đến. hix, nguyên nhân chính là do ... Ngủ quên. Thật ra chiều thứ 7 em đi cắm trại đến chiều chủ nhât mới về. Lúc đó đã 5 giờ chiều. Tính nằm 1 chút rồi sang với các bác. Ai ngờ làm mọt hơi tới sáng luôn (đêm trước thức trắng).

Em sắp phải thi rồi nên chắc phải tập trung học. Luôn luôn nhớ đến Damsan. Qua  thi em sẽ làm phiên2 các bác dài dài. :d

Chùa xa chuông giục người nhanh bước Trẻ dắt trâu về tiếng sáo bay
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

leehonso:
Bạn nữ dễ thương, thưởng dê, dê có thưởng chính là kimlamtk đó, bữa đó kimlamtk xúc động trước bài thơ của Hoàng lão tà nên đọc cứ run run, mà nhắc mới nhớ, bạn nối khố của Đông tà ...chậc chậc...phải nói là đẹp bá cháy, làm tui cũng ao ước dc nối 1/2 cái khố. Bữa đó Lee em cũng xin lỗi toàn gia đình damsan mình vì em đã ko chuẩn bị cái gì cho ra hồn cả, làm cho buổi off kém phần sống động, em sẽ rút kinh nghiệm cho lần sau .....là em sẽ hổng dám làm trưởng ban tổ chức nữa ....hic : (

từ trước tới giờ em cứ tưởng nick này là con trai, không ngờ lại là một cô gái đẹp khuynh nước khuynh thành như vậy!!!! chà ... muốn bay ngay vào trong nam quá! tiếc là em không phải là gió mà lại là một thằng sinh viên không xu dính túi .. hichic

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
bà con sao thế nhỉ, trước khi of để buổi of không chán, saotruc đã đưa ra rất nhiều vấn đề để thảo luận rồi mà, những vấn đề đó đã thảo luận ra ngô ra khoai chưa? viết lên cho anh em miền bắc tham gia tranh luận nữa chứ.
  Những bài độc tấu nữa sao không thấy pót gì nhỉ, chả nhẽ buổi of đó không thu hoạch được gì ah. Các bác trong nam giờ là trụ cột, trong đó of mà còn kêu buồn chán thì thử hỏi còn ai múôn of nữa.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Những trụ cột ko ai kêu buồn chán. Mà lần này thật sự quá bận rộn. Nên  sự chuẩn bị ko tốt lắm. Và có vài bất đồng nho nhỏ thôi. Chứ nhiệt huyết anh em rất cao.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ờ ! nhiệt huyết rất là....cao . Cao đến nỗi sém cháy nhà .:D

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nhiệt huyết cao là phải vì đây là kỳ offline có đông chị em phụ nữ tham gia ngất, đặc biệt là bạn Trang nối khố  của hoàng lão Tà nữa, ôi nguời đâu mà đẹp thế, chậc chậc .......trăm giây gặp gỡ hổng biết có diên gì hay ko ?
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
@ leehonso: bác không sợ "cá mập" sẽ vượt đại dương dzề Việt Nam nhai xương bác sao ? Ở đó mà tòm tèm ham hố, nhường phần cho người khác đi !
Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Người đâu gặp gỡ làm chi

Trăm giây biết có duyên gì hay không ?

Cá mập ngoảnh mặt lại trông

Đố ai nối thử tơ hồng cho Lee

Nối rồi sẽ thấy tức thì

Kia xương một nẻo đây bì một nơi .....:D

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ai chứ bác Lee em sẽ đấu tranh tới cùng. He he

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Ví dụ em có đủ tiền bay ngay vào trong Nam, rồi sao nữa? Em sẽ ở đây thêm 3 tháng nữa để đợi đến kỳ offline tới, mà kỳ offline tới chưa chắc là ở miền Nam.

Vì dụ kỳ offline tới là ở miền Nam, và em có thể sống ở đây thêm 3 tháng chờ đợi. Nhưng chưa chắc kỳ offline tới Kimlam sẽ có mặt, vì em ấy bận ôn thi đại học.

Ví dụ kỳ offline tới kimlam muốn xả stress và đi dự offline cho tinh thần thư thái. Rồi sao nữa? Kim lam ít nói, em có tiếp cận được không? Vả lại , lúc đó không phải có mình em, mà có cả một đại đội các bác trong Nam nữa. hic hic.

Ví dụ....

Ví dụ...

Rồi cuối cùng, chị khuyên em.. ở nhà chơi.

ví dụ em có đủ tiền bay ngay vào trong nam thì em sẽ không đợi tới kì off lần sau để gặp kimlamtk mà sẽ tìm gặp kimlamtk ngay  sư tỉ ạ!!

kimlamtk có ít nói cũng chẳng sao! ví dụ em có vào đó thì chỉ cần được nhìn thấy kimlamtk ở ngoài đời, thấy kimlamtk nói cười.. là vui rồi! còn chuyện tiếp cận thì không quan trọng! Smile

ví dụ...

cuối cùng là ví dụ vẫn chỉ là ví dụ, không bao giờ trở thành sự thật! một thực tế phũ phàng là chắc khi em vào tới đó thì cũng gần già rồi!Sad

chà ... đúng là nhiều khi con gái đẹp chỉ mang lại tai họa thôi! chỉ vì một em kimlamtk mà damsan dậy sóng rồi!  anh MHM đòi chiến đấu với anh lee kìa!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hahahaha !!! Bác Vodanh chắc còn nhớ Hoàng lão tà này hả ? Bác coi chừng có sự nhầm lẫn đấy . Người mà MHM đòi chiến đấu tới cùng với Lee lão quái không phải là kimlamtk đâu à . Bác chắc tương tư quá rồi nên đọc nhầm rồi . khakhakha . Mà bác cần chi bi quan dữ vậy ? Nếu muốn vào Nam để gặp kimlamtk cũng đâu cần đợi đển già . Quan trọng là ý chí thôi mà . Nếu nhất quyết làm chuyện gì thì có gì là không làm được đâu . Có phải không ?

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Page 13 of 16 (239 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net