Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Trà quán Offline 1/4 , mừng pác Fool Again nam du

rated by 0 users
This post has 15 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Lê Hồng Sơn Left Hug [{] Posted: 03-27-2007 19:49

Sau khi được pác Fool kiểm duyệt xem xét , em xin có thông báo nhỏ như sau :

Offline 1/4 :

Địa điểm : Quán trà Padme 

280/14A Huỳnh Văn Bánh , phường 11 , quận Phú Nhuận , TPHCM

Thời gian : 8 AM , ngày 1 tháng 4 năm 2007

Tham dự gồm có :

+ Fool Again ( khách mời danh dự )

+ Lee

+ Saotruc

+ TranThienNhan

+ MHM

+ TMD14

+ Quasimodo ( Phong cùi)

+ NhatTruong123

+ Hồng Cúc

+ TamScr

........................... và 1 số thành viên khác chưa liên lạc dc !

Rất hoan nghênh các bạn thành viên mới tham gia buổi Offline này để nhân rộng thêm niềm đam mê sáo trúc và tình hữu hảo của những người yêu âm nhạc , để hướng dẫn chi tiết , mời các bạn gọi đến các số điện thoại sau :

+ Lee : 095.557.6674 ( các bạn cứ nhắn tin , Lee sẽ gọi lại )

+ MHM : 098.838.2232

Diễn Đàn Sáo Trúc TTVNOL ( trang chủ  : www.damsan.net)

Thân Gửi !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
chúc các bác vui vẻ, mình hi vọng sẽ kịp tham gia cùng các bác trong buổi off này, tính từ lần off ở cafe Thụy Du tới giờ là mình bị miss mấy buổi rồi [:'(]
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Đây là một đoạn video hôm gặp mặt offline tại trà quá Padme. Đây là đoạn giới thiệu các thành viên. Hiện giờ do hạn chế về kỹ thuật nên video chưa được sáng. Chúng tôi sẽ cải tiến sau.

[YouTube:cNcDkogtZM8] 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic hic em thi'ch uong tra o Padme cac bac oi!!!!!!!!!!!
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

ack, iem cũng muốn off [:'(]. bất công wá đi. [:'(][:'(]

lần này có nhiều bạn mới quá heng. hy vọng diễn đàn sáo trúc của mình ngày càng phat triển đông vui hơn Big Smile

Làm thân con gái phải ngang tàng ngạo nghễ, Sống ở trên đời phải hống hách kiêu sa!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Jullian Do có câu nói đi kèm chữ kí nghe rất thật. Trong cuộc sống có đôi lúc chuyện đó xảy ra nhưng chúng vẫn phải sống.
Hành trình ngàn dặm bắt đầu từ một bước chân http://360.yahoo.com/langnghevachiase http://dalat.wordpress.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Có thể tháng bảy này tui ra Nha Trang (đi ké công ty). Chắc là ở đâu đó khu khách sạn ven biển Nha Trang. Tui không nhớ tên đường, chỉ nhớ là chổ khách sạn Hải Yến, Load, Green ... Không biết là có gần chổ bác foolagain hay chuthoong không. Nếu gần thì tui mang theo sáo ra họp mặt với các bác, nhất là chuthoong, tui chưa được diện kiến. Nếu được thì chuthoong chuẩn bị vài cái lam đồng dành cho sáo mèo, để tui mang về 1 mẫu xem có làm ăn gì được không.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
các bác ơi! em hỏi câu này chí không phải khi các bác quay cái video này thì ở trong đó có bị động đất không vậy????? Huh?em thấy hình nó cứ nghiêng ngả như bão ấy!Stick out tongue
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Có lẽ hôm đó người quay chưa làm "xị" nào nên hơi bị rung... tay.  he ...he

To saotruc: tui và chuthoong cũng ở gần đó thui.

Nhiệt liệt chào đón pác saotruc!!!

Nhiệt liệt!

Nhiệt liệt!

Nhiệt liệt !!!

(bị bịnh nghề nghiệp cho nên hô khẩu hiệu 1 xíu) 

May quá, tháng 7 tui tham gia hội diễn văn nghệ, vậy là có người để tui tra tấn thực nghiệm rùi.Big Smile

Sẵn bữa đó nhờ pác mang hộ cuốn tuyển tập độc tấu nhạc cụ các dân tộc Việt Nam cho cá a e trong miền Nam luôn, bữa trước đã photo xong nhưng chưa gửi vào được. 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ông nội foolagain này tức ổng ghê luôn vậy đó , bữa đó tui biệt phái 1 ma nữ tên Hoài ra "mượn tạm" cây tiêu để nghịch thế mà .....ổng bỏ chạy mất dép . Lần này pác sáotruc ra đó nhớ lấy dùm em cây tiêu nghen , kekeke đa tạ, đa tạ trước
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hè này có thể sẽ là một kỳ bội thu các buổi offline. Tuy chưa có thông tin chính thức và chắc chắn nhưng có thể chúng ta sẽ đón tiếp một thành viên từ sigapore, một thành viên từ Úc và một thành viên từ Hà Nội. Tui cũng ráo tiết tập luyện chuẩn bị cho buổi offlile này nhưng chưa xong. Hy vọng chúng ta sẽ có những buổi offline ngày càng lớn.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sorry bac Lee, ko phai bac fool om cay tieu chay, ma em om cay cua bac ay chay mat day, nghe noi bac cai tien tieu nghe hay lam , em co mot cay tieu bac co cai tien cho em duoc ko? mong bac sao truc ra Nha Trang choi, em thi tuoi doi thua bac 1 nhung tuoi sao thi thua bac toi 12 nen bac noi dien kien thi em chi co duong chui xuong dat, tuy vay bac ma ra day thi em se thoi sao cho bac nghe he he he...em do bac vua boi duoi bien vua thoi sao day!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chuthoong cho con rùa tui lên mây rồi. kéo tui xuống giùm cái đi bác ơi, kẻo tui té bể hết mai rùa, hic...hic mà bác có nghe tui thổi lần nào đâu mà biết. heheh, hẹn bác tháng sau, nhưng 2 bác liệu tìm chổ nào để tụi mình đến thổi, chớ thổi ở khác sạn thì nó đuổi cổ mất. Nếu đi ra đó, ngòai con rùa già tui thì có thể có thêm 1 đến 2 người nữa, mấy bác chuẩn bị mà nghe ra tấn. heheh
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

su phu em la bac foolagain bao la bac thoi hay lam, su phu em ma khen ai la chi co number one, em o ngoai nay ngay ngay an mi tom doi cac bac ra choi, chac chan bac phai cho em so cay sao trung hoa cua bac ti cho do them, em cha so duoc cac bac tra tan, ma chi so bat cac bac thoi nhieu qua nen ko con hoi suc di tam bien nua ay chu he he he...

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Các bác đừng lo, biển thì tui tắm nhiều rồi, không tắm cũng được. Quan trọng là mấy bác có đủ thời gian chơi với tui không. Các bác có bận đi làm ngày đó không, có thể tui ra tối thứ 6 hay thứ 7 gì đó. nhưng còn cả tháng nữa. À, cho tui số điện thoại của mấy bác với, gởi vào mail nhé.
Page 1 of 2 (16 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net