Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thổi sáo bài trăng vỡ

rated by 0 users
This post has 88 Replies | 9 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

http://star.zing.vn/star/san-dien/Trang-Vo.2729621.html

Xin mọi người chém nhẹ tay chút nhé vì em mới tập được 1 năm, chưa hoc được kĩ thuật luyến láy gì cả, mong mọi người giúp đỡ

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hay đó, nghe cũng thích. Mình sẽ quyết tâm tập bài này nữa. Hehe em chịu khó tập luyện thêm thì sẽ giỏi hơn anh ruj.

Phải cố gắng thôi thôi không khéo diễn đàn damsan này mình xếp hạng bét mất [:'(]

Photobucket

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ê còn bài này là sao? Giải thích cho nghe rõ coi http://star.zing.vn/star/thanh-vien/keonamxu_tieuyen.1909129.html

Là của em thổi đó hả? Sao nghi ngờ quá? Phải chi có clip quay luôn cái mặt thì ok Big Smile

Photobucket

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

hii. anh quá khen em rùi . em còn phải học hỏi mọi người nhiều lắm. mong mọi người giúp đỡ nhé.Big Smile

Anh aotuong à, em thổi chưa hay mà, quay cả clip lên làm gì chứ,em không dám đâu, em còn phải học hỏi nhiều

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
bài chờ cũng là em thổi, nhưng chưa được chuẩn nốt lắm, vì em vẫn còn run nên nhiều khi ấn nhầm. mong mọi người bỏ qua cho
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Cũng tạm dc, rât tiếc mình không có cái micro nào hết!! hjhj, tự thổi tự nghe thôi
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cậu bảo không biết luyến láy mà đoạn điệp khúc láy cũng ác phết đấy chứ! Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Bài này nghe hay đấy bạn. Mình cũng thích bài này nhưng chưa thổi được, Đoạn lên cao bạn thổi khá tốt . cây sáo cũng tốt nữa . Khi nào rảnh phải post 1 bài VS bạn với được . hehehe:)

Bao Giờ Cho Đến Ngày Mai.......!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

mình ko có mic nào nên thu vẫn không đc hay lắm, minh chi thổi rồi thu qua laptop đó bạn à, ko có mic bạn thu qua laptop đi

tớ kko biết luyến láy thật mà, chỉ biết nốt như thế nào thì thổi như vậy thui

cám ơn bạn thienthuymoc nhé, bạn quá khen rồi, cây sáo đó mình không biết thế nào vì mình không biết chọn sao, cây sáo đó là mình mua ở hiệu sách năm ngoái, đợt đó thích nên quyết tâm học sáo, ra hiệu sách vác về quyển sách dậy sáo và 1 cây sáo 25k. lúc đó chưa biết thổi nên cứ cây nào cảm thấy ưng ý thì lấy, thật may mắn vì lại thổi đc, nhưng giờ nó bị dập, tiếc quá, chắc lần sau đi mua sẽ không được may mắn như thế nữa, mình cũng đang lo, mình đang định liên lạc hỏi mua của anh em đăm săn nhưng phải chuẩn bị tài chính đã. hii

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
JI kỳ vậy ta, mình cũng có cái latop hiểu samsung 12tr mà mình đâu thấy có cái jì để thu âm cả??nó nằm ở chổ nào vậy tiểu yến( phải không ta, mìn tấy ở dưới có ghi vậy, hjhjhjhjStick out tongueStick out tongue
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Thật mà, mình thu bằng laptop. máy của mình là hp 13tr. theo như mình biết thì là không cần cái gì hoặc bật cái gì cả, bạn cứ đăng kí là thành viên trang đó rồi thu âm thôi. Còn là máy bàn thì bạn cần có phone có mic thì sẽ thu âm được.bạn cứ thử đi
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Cái jì muốn thu âm thì đều phải có cái micro hết mới thu dc chứ, không biết cái tai nghe có thu âm dc không ta ??
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tiểu yến nè, tiểu yến ở đâu vậy?? có thể giới thiệu cho mình biết tí về bản thân tiểu yến dc không ??hơi tò mò chút thôi, nếu dc miình có thể kết bạn với nhau !! ok nha Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Mình ở hưng yên, bạn ở đâu vậy
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Hơi bị xa aàhNHA !!  mình ở Thành phố Hồ chí minh, ở củ chi
Page 1 of 6 (89 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net