Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Banner damsan

rated by 0 users
This post has 15 Replies | 1 Follower

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
langtuit300789 Posted: 01-07-2010 21:30

lúc trước mình cũng nghe nhiều bạn muốn thay đổi cái áo cho damsan mình cũng có ý thế, hôm nay trở lại damsan mình làm cái banner cho damsan, mình chưa ưng ý lắm, mình up lên để các bạn xem góp ý và đưa ra ý kiến để mình sửa lại.

Banner có kích thước 700x165

dung lượng 73,33 kb

định dạng SWF

Download :  http://www.mediafire.com/?zqgnzzyq21r

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Không biết banner đẹp hay xấu chỉ thấy lòng nhiệt tình của bác! Mà em cái cũ nhà mình vẫn đẹp mà ^^

Mà cây sáo kia hình như của chú Thoong làm thì phải :P

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Admin đang xem xét vấn đề này đó bạn àh, cảm ơn vì sự nhiệt tâm của bạn rất nhiều!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
dạ cảm ơn ah, các anh có thể nói ý tưởng của mình để em sửa lại logo như ý các anh nhé, em up lên là muốn dc góp ý, dù có dùng cái này hay ko dùng thì cũng ko sao cả :) chẳng có gì hết vì lúc trước có nghe ý của 1 số bạn muốn thay đổi áo nên lần này em làm up lên ^ ^, ko biết anh lee nhớ em ko nhỉ em từng gởi anh lee mua giúp 1 cây sáo trung quốc đó em ở Đồng Tháp ^ ^ (kim) ^ ^, cái damsan = đam mê + san sẽ em biết dc là lần đầu em gọi cho anh lee đấy ^ ^
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

mình ko thích đoạn : Đam mê + San sẻ  là 2 cái 1 trôi ngang + đi lên

là mình mình sẽ bỏ dấu cộng đi    để 2 cái đó cùng trôi từ bên phải sang và đi theo sau cho thêm 1 cái lá cờ kiểu hội làng nhỏ nhỏ   được ko nhỉ

hi ` hi`

lại có đoạn... cái sáo vừa trôi lên 1 cái ...... đàn tranh đánh bộp 1 phát ...... mất sáo luôn........... nhìn hơi sôcks

mình rất ưng ý 2 câu : hãy sống như đời sống

và : diễn đàn yêu âm nhạc nhạc cụ dân tộc..

hơ. thích câu dưới hơn

nền mầu tím, chữ vàng + trắng nhìn rất nổi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
cái nền phối mầu hợp tông nhưng mà em thấy nền mầu tím nó tạo cảm giác chìm chìm thế nào ấy ạ. không hào hứng đam mê gì cả. bác xem làm sao để nhìn vào cái banner thì người ta thấy phấn chấn tí ấy ạ. em thì không biết gì nhiều, chỉ cảm nhận thấy thế thôi mong các bác bỏ qua nếu không đúng.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
ok hôm nay mình sẽ sửa cái banner theo ý 2 bạn thử xem sao, thanks 2 bạn nhé, ủa cái lá cờ theo kiểu hội làng là gì vậy bạn mình hok bit :d. bạn cho hình đi, ah còn cái cây đàn đánh cây sáo là ko phải đâu bạn ^^ nó chuyễn cảnh ah, để sửa lại luôn ^^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
đã sửa lại rồi đó, các bạn đưa ý kiến tiếp đi cho mình sửa, nhất là cái nền mình cũng thấy ko ổn, sửa cho đến khi nào nó ok thì thôi hén . ^^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Đã xem phần sửa lại của bạn nhưng màu tím làm nền trông hơi u ám 1 tý !

To admin : lão trâu này sao mà lề mề quá nè, vô oánh giá dùm anh em cái nào ! 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

xin lỗi anh em nhé, bữa nay mới trả lời được. Rất cảm ơn langtuit0789, banner của bạn về phần nội dung nhìn hơi bị sáng tạo đó, mình thích nhất là bạn đã đưa vào đoạn "hãy sống như đời sông.."

Về phần background thì mình có cảm giác chưa ổn lắm vì màu sắc hơi trầm, về animation thì theo đánh giá của mình là hơi nhiều và nhanh.

Đấy là đánh giá chung của mình, chúc bạn tiếp tục có thêm các ý tưởng mới để anh em BQT sử dụng trong kế hoạch nâng cấp website trong năm 2010

Thân Cool !!!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
oh, thanks em sẽ tiếp thu các nhận xét này em sẽ sớm sửa lại.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Hì, sửa tới sửa lui, chi bằng bạn làm 1 cái mới, với ý tưởng mới thử xem Yes
quan quan thư cưu tại hà tri châu yểu điệu thục nữ quân tử hảo cầu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

HTB mới biết bác admin nhà ta có khiếu hài hước, nhìn con cọp trên poster mà tui ko nhịn đc cười !!!

Tui dám cá đây là con cọp...đực. Đố các bác tại sao ? 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
chịu bác hoangtube, mình bó tay, không biết là cọp gì nữa Cool
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

traudat:
chịu bác hoangtube, mình bó tay, không biết là cọp gì nữa Cool

hì, bác admin thiết kế con này mà ?

Thui để em giải thích, Con cọp cái mỗi lần nó "ái" là nó ngồi bẹp 2 chân sau, còn con cọp đực thì nó đưa 1 chân sau lên. Có vậy mà cũng ko biết ! Hìhì, vui Xuân đầu năm ! 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Page 1 of 2 (16 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net