Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tìm bạn tập sáo khu vực Bách Khoa

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 0 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mrvodoi Posted: 10-08-2009 10:35
Dạo này ko thấy anh em khu vực BK, Kinh tế, xây dựng... ra tập sáo ở CV Thống Nhất nữa nhỉ? Ngày trước có thấy mấy anh em tập nhưng mình ngại, với lại máu đá bóng nên chỉ đứng nghe thôi. Giờ thì máu học sáo quá rồi, mình học mãi ko thấy nên gì cả. Anh em nào ở gần khu vực BK thì cho tui biết để tập cùng nhá. Thanks
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ủa vẫn có thằng đều đều qua đó tập mà, chắc cậu này đá bóng về sớm quá thui, sắp ra lại rồi đấy, ko thì bạn phải chịu khó ở lại muộn chút.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
uh, chắc thế rồi. Thế lịch anh em tập ở đó khoảng mấy giờ và vào hôm nào thế? Thanks bạn nhiều
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thời gian thì hôm sớm hôm muộn, nhưng nếu ra thì tầm 6rưỡi đổ đi đến tối mịt lúc nào cũng có, cũng không chắc ra ngày nào đâu, vì dạo này ra không đều đặn, có ra thì tụi tui gọi nhau thui, nếu bác thích tập thì pm vô SĐT tui rùi khi nào ae ra sẽ nhắn (tìm lại trong diễn đàn nha)
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

ChangkiFung:
Thời gian thì hôm sớm hôm muộn, nhưng nếu ra thì tầm 6rưỡi đổ đi đến tối mịt lúc nào cũng có, cũng không chắc ra ngày nào đâu, vì dạo này ra không đều đặn, có ra thì tụi tui gọi nhau thui, nếu bác thích tập thì pm vô SĐT tui rùi khi nào ae ra sẽ nhắn (tìm lại trong diễn đàn nha)

hừm cái thằng chang, cho số thì cho đi lại còn bắt người ta đi tìm nữa hic. mà ra thì có cái lịch đều đều tí cho anh em có tinh thần. chứ cứ đi theo kiểu đó thì lúc người này hứng lên người kia lại ko, nhanh đứt lắm. làm cái gì nó ra trò đê để anh tham gia với chớ he he.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
alo các bác ở gần cviên thống nhất,còn ai muốn tập sáo ở đó nữa ko vậy,tớ mấy hômnay đều ra đá bóng rồi chờ mà ko thấy ai tập sáo cả hik,chỗ có nhiều khung sắt ấy,lần trước gặp 2 bạn tập ở đó nhưng h mất tiêu rồi,chỗ đó giờ toàn các kụ ông chơi bài thôi
Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Anh em ở Nghĩa Đô sơn trang thường tập vào lúc 3h ngày CN mà! trên cái quả đồi tình nhân ý! :))

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hờ tuần vừa rồi vừa mới qua đó mà, tụi tui hay ngồi ở đảo đối diện cổng Lê Duẩn đó, thường cũng chỉ có 2 thằng thường qua, thời gian tập thì 6h trở đi, nếu không có gió to, mưa hay việc đột xuất thì ở đến 8h30 - 9h. Thứ 4, thứ 6, CN thì không qua.

Thường qua thì cũng chỉ có 2 thằng còn các thành viên khác thì hôm qua hôm không, còn nếu đã qua thì 2 người hay 1 người cũng đều ở lại tập cả, do ai cũng bận, tui thì phụ thuộc vào lịch học nữa (về sớm hôm muộn), còn cậu kia thì cũng phụ thuộc vào lịch tập Guitar, sẽ cố gắng tuần sau qua đó đều đặn hơn, với lại việc tập không phụ thuộc vào số lượng người mà. Chịu khó bỏ công tìm kiếm một chút cũng coi như là tìmhiểu về diễn đàn thêm bạn nhé, ai trong diễn đàn cũng biết chính xác chỗ  tìm contact ở mục giới thiệu bản thân, với lại tui thường nói vậy bởi những người đã qua CV TN tập hay đi qua chỗ tụi tui thì đều đã có số của tụi tui rồi.

Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net