Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

bài mới thu : Biệt khúc chờ nhau - chém giúp em

rated by 0 users
This post has 28 Replies | 5 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
haihau272 Posted: 11-14-2010 23:15

tiện thể mấy anh chém lun kây sáo giúp em nhé,cây sáo tàu em mới mua,em không biết cách dán màng,không biết dán màng có chuẫn không,cây sáo này em thổi tốn hơn lắm,trong bài này có chổ em bị hụt hơi khi lên sol2 la2 xong,tại em thổi sáo nhựa thành mỏng quen rồi,giờ thổi cây này thành nó dày nên không đủ hơi,hay tại cây sáo giúp em với,

[YouTube:cmzmSRfeCVc]

buồn buồn vác sáo thổi chơi ai ngờ chưa thổi đá bay vèo vèo ^^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Oa!!! bác thổi hay quá hâm mộ bác quá em thích bài này lắm!

Không thương- Không nhớ- Không mơ mộng Không buồn- Không chán- Lệ không rơi Không yêu ai cả- Lòng băng giá Không nhớ ai cả- Hồn tự do.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

cảm ơn bạn,chắc có mỗi mình bạn khen mình thổi hay đó,mình thổi còn tệ lắm,bài này nghe trên nhaccuatui.com thổi hay hơn gấp mấy lần đó :(

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Hơi của bạn chưa ổn với cây này lắm. Đấy là nhận xét chủ quan của mình thôi nha.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hình như mấy nguời chơi sáo nghiệp dư  

thì thấy anh này cũng hay ngoáy ngoáy nguời   còn em thì giật giật   em chẳng có tác dụng gì cả may cũng tìm thấy đồng minh  

anh mão thôir sáo cũng hay ngoáy ngoáy :D

còn bạn thôi hay quá mình phải mang dép cho bạn rồi 

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ừ ngoáy ngoáy theo nhịp cho zể thổi,đứng im khó chịu lắm,ưởn người ra để lấy  hơi :Big Smile

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Bạn ơi có bản nhạc bài này không up lên cho mình với. mình cũng thích bài này. có bản nào hay nữa thì cứ up lên nhé.Big Smile

H3D
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

bạn vào diễn đàn tìm có nhiều bài hay lắm,hay vào www.vietflute.tk tìm sheet nhạc

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hay thật tập mai bai này mà không tháy có hiệu quả không bít Duongvanlam tập bài này thế nào rồi hêheeeeeeeeee

cao thủ !

†hằng ßờm

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
híc buồn thật sao chẵng có ai chém vậy nhỉ,em thấy còn sai & thiếu nhiều lắm mà không biết sai cái gì thiếu cái gì ,nhưng chẵng có ai góp ý thế này :((
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Này thì chém nhé.Bạn hạn chế quay người khi thổi sáo,ít thôi thì sẽ đẹp (về hình thức),còn cây sáo tốn hơi thì đúng.Bạn chưa quen nó do mới mua,1 thời gian nữa sẽ ok.Mặc dù còn vài chỗ hụt hơi nhưng đối với tụi mình vậy là khởi đầu tốt.Cố gắng lên bạn
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
cảm ơn vì sheet nhạc.
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

cảm ơn vì đã chém, :)),mình thích bị chém vì muốn có thêm kinh nghiệm để phát triển

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
haihau cho mình hỏi, ở Đà Nẵng bạn mua sáo trung quốc ở đâu vậy, với lại ống nóng lạnh dùng làm sáo nữa ( ống XLPE), vì mình tìm nhiều chỗ lắm mà vẫn không thấy bán. Nếu bạn biết chỗ thì chỉ mình với. thanhks nhiều, nhân tiện mình thấy cái video bát độ 2 hình như tiếng hơi đanh, cảm giác hơi chói. không biết bạn có thấy thế không, chúc bạn sớm có những bản thu chất lượng cho anh em học hỏi nhéBig Smile
Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

mình mua sáo TQ trên mạng bạn ạ, www.muanhaccu.com chứ ở Đà Nẵng mình cũng không biết chổ nào hết,mình chỉ có biết thầy Hồ Bằng ở Hòa khánh làm sáo gổ mà không biết có làm sáo TQ không, ống XLPE thì bạn vào chổ bán đồ điện nước ớ.

tại mình cái mic nó dõm quá nên hơi chói

Page 1 of 2 (29 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net