Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Sương trắng miền quê ngoại !

rated by 0 users
This post has 14 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Song Posted: 07-14-2009 21:09
Nhiều lần em xin sheet bài này mà hổng ai có, đành thổi đại luôn, hình như không hợp với nhạc nền lắm : http://www.mediafire.com/download.php?u1fzynjmkyy
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đi với nhạc nền vậy là đc rồi :D

Bản thổi này còn hơi mộc mạc đơn sơ quá, thêm chút đánh lưỡi vô thử .

Ví lại có 1 số chổ bạn thổi mạnh hơi nghe hổng...hay lắm . Ví dụ như ở khúc giữa, chữ "biết" (mẹ biết bây giờ...) , rồi khúc gần hết câu "để anh nói chuyện ngày mai" thổi cũng hơi mạnh.

Chúc bạn sớm có bản thu hay hơn bản này nữa ^^

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Mình còn dỡ cái chỗ đánh lưới lắm, mình đang có gắng khắc phục. Thanks bạn đã nhận xét !
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

bạn thổi rất có tình cảm. (mình thì không thổi được như vầy đâu !)

chỉ có ở chỗ lên cao hơi bị chói tại vì lúc thu âm thôi chứ mình thấy đơn sơ vầy cũng hay rồi !

chúc bạn thật mau tiến bộ.

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Mỗi lần up lên một bài để mọi người nhận xét, mình thấy tiến bộ hơn xíu, vì bỏ công ngồi ngồi luyện tập, xong rồi đc nhận xét nữa, mình hông mong đươc khen đâu, nhưng nếu có cũng thấy vui, hihi.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Em tìm mãi thấy được mỗi cái này ai giúp em với.

Ta về ta tắm ao ta Lỡ may chết đuối có người nhà vớt lên.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
http://www.mediafire.com/?dzu1yndwdmy
Ta về ta tắm ao ta Lỡ may chết đuối có người nhà vớt lên.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nghe bạn thổi 500 năm dưới núi ngũ hành sơn mình chỉ mong dc như bạn,bạn có bi quyết luyên tập j ko ?chỉ chi minh với.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nghe bạn thổi bài 500  dưới núi ngũ hành minh rất thích mình chỉ muốn thổi dc như bạn ,mình mới tập thổi bạn co kinh nghiệm j ko chỉ cho minh với.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

chungtudon:
nghe bạn thổi bài 500  dưới núi ngũ hành minh rất thích mình chỉ muốn thổi dc như bạn ,mình mới tập thổi bạn co kinh nghiệm j ko chỉ cho minh với.

Tập từ từ mới có kinh bạn ơi .Muốn có kinh hông phải có liền đâu 

Tên này thuộc dạng năng khíu rùi .Hắn tập 3 tháng mà hơn anh em tui tập nhìu năm

Cao thủ trong tương lai đây .

@Tiengsaocodon : Tuần này rảnh thì thứ 6 anh em ra bãi cát lãng mạn nên tình nhân ôm nhau , tay trong tay , và ..... thổi sáo phá đám he . Nhớ mang theo 3 cây C , D , Bb và cả tiêu thành càng tốt .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ông Htt này, thêm chữ "nghiệm" sau chữ kinh dùm đê.

Kinh nghiệm thì mình hổng biết nói sao, mới đầu bạn tập nghe mình thổi thấy hay hay thế thôi, tập ít tháng nữa nghe sẽ thấy bớt hay, ít tháng nữa nghe thấy bình thường, còn nếu mà đi học thầy thì thấy mình thổi nghe dỡ tệ vì nhịp sai nhiều lắm.

Đừng vội nôn nóng, chúc bạn mau tiến bộ.

Lâu lâu mới thấy anh em tụ hợp nghen, hì, thổi bài gì tình cảm xíu ai không thích, như: "lý chiều chiều", "chiếc áo bà ba" chẳng hạn.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

khi nào bạn pót mấy bài nữa nhe,cho anh em nghe hoc hỏi.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

bạn songUIT cho mình xin node bài này với,t nhìn bản nhạc thấy cứ rối tinh lên :D

Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Note thì mình không có, mình mò. Để hôm nào mình ghi lại mấy note đầu ùi bạn tự mò ra hén.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

uh ok.thanks! giúp sớm nhé :D

Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Page 1 of 1 (15 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net