Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thách đấu.

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 2 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Em muốn thách đấu với các bạn yêu sáo trên damsan cụ thể như sau : các bác đăng nhạc các bác thổi ghi âm xong rồi post trên damsan nhờ mọi ngừơi chấm diểm giúp .các bác thấy thế nào xin góp ý gíup em ,mục đích là học xem mìn thổi dược sao rồi !Big Smile
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bạn có thể up lên 1 vài bài bạn thổi để mọi người đánh giá trước nào! Đành phải nhờ các bác có hiểu biết về âm nhạc mới được chứ amater như bọn mình thì thổi chỉ để cho đỡ buồn thôi!
Khỉ con nằm nghỉ trên cây Tay cầm sáo trúc, ngân lên một bài!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Sao có nhiều người ham thách đấu thế nhỉ? Tài nghệ đâu phải để đem ra thi thố này kia, chẳng phải nó để phục vụ đời sống mọi người sao? Là người phục vụ văn nghệ mà cứ 'Tao phải chăng là thằng giỏi nhất?' thì học cách mấy cũng không thành tài được. Rất nhiều người đã thách đấu, hay phải nói là đưa tin đòi thi thố này kia, rốt cuộc hoá ra rỗng ruột cả. Mong rằng bạn phat không phải loại người đó...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bạn ITLOVER serious quá, theo mình nghĩ thì ganh đua cũng là một cách để tài năng phát triển mà, nhất là đối với những người lúc nào cũng nghĩ là ta đây hay ta đây giỏi, thì phải thử vài cú để khán thính giả góp ý, đặng còn rút ra nhược điểm, phát triển ưu điểm. Tất nhiên, miễn người chơi không được cay cú và có những hành động unfair là được

Tớ để ý là bạn phat lên damsan với tư tưởng là thành viên khác phải thế này, phải thế nọ bạn mới hài lòng. Ví dụ bạn đi tìm sheet hay nhạc khúc, trong khi nó đã có ở vài topic rất đúng nơi đúng chỗ rồi, bạn cũng chẳng cần ngó qua, mà lập tức bù lu bù la lên là thành viên damsan thế này, thành viên damsan thế nọ. Há chẳng nên tự trách mình trước sao

Bạn nói mục đích của bạn là học xem mình thổi được sao rồi vậy thì mời bạn quất ngựa truy phong đi trước mà post bài bạn thổi lên để mọi người thưởng ngoạn, nếu quả thực nó hay quá khả năng chấm điểm của damsan thì các mod sẽ nhờ đến các bác trong nghề như crazy và các thầy góp ý, có khó gì đâu, cái khó là ở chính việc bạn có post bài bạn thổi lên hay không thôi

Chúc bạn thổi hay và sớm biết được khả năng thực tại của mình, để tiến bộ trong thời gian tới Music

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Bạn nào có tư tưởng thách đấu để mở rộng tầm mắt thì xin mời sáng thứ 7 tại công viên HVT hoặc sáng chủ nhật tại cung văn hóa lao động chơi. Tự động bỏ ý định thách đấu ngay.
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bạn phat đang ở đâu vậy? nếu ở sài gòn thì sáng chủ nhật lên cung văn hóa lao động tìm leehonso. Ông này rất thích những nguời có máu lửa như bạn. Gặp Leehonso một lần đi, bạn sẽ thích ngay mà.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Ừ bạn nói cũng đúng he .mình cám ơn .

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

y bác phat nói ai đúng vậy ? mà thách đáu làm j, khi nào damsan có offline thi bác cứ tham gia biểu diễn máy bài cho anh em coi la được rùi, khi đó anh me sẽ nhận xét.ok

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
theo giới thiệu phát mới 16 tuổi nên còn máu thách đấu sáo, lớn hơn chút nữa bạn phát sẽ không thích đấu sáo nữa mà thích nghe người ta thổi sáo thôi ( tất nhiên là qua giai đoạn máu thổi sáo cả ngày..hic)
sáo ! tình yêu của tôi
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ui em xin hang` khi nào có dịp gặp các bác em sẽ thổi cho các bác nhận xét.chắc em 16 tuổ nên máu vậy thôi.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hình như em lớn hơn bác tới mười mấy tuổi , nhưng em hông dám thách mấy ông kia .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Tuổi tác đâu wan trọng đâu bb, hbữa lee post "thần tượng của tui" đó, bb thấy chưa .hic

Hình phạt của Spammer

Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net