Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mặt tiền có liên quan gì đến thổi sáo?

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 2 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
shadower Posted: 12-18-2010 7:54

Lúc trước em có đọc 1 bài phóng sự về việc tuyển sinh của nhạc viện

trong bài có nói là thí sinh thi thổi sáo,kèn không được có răng xấu,khểnh,... Nếu mặt tiền có vấn đề có vấn đề thì bài thi có vấn đề

em thì mới chơi sáo không lâu... em không bjk việc này có ảnh hưởng gì không, xin được góp ý ạ!!!! 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hehe mình nghĩ là nếu bạn học thổi sáo để giải trí thui thì miễn là thổi hay là được, ko ai để ý đến hàm răng hay là khuôn mặt gì đâu.

còn học thổi sáo để biểu diễn thì phải xem lại nha. xí trai wa lên sân khấu khéo lại vừa thổi sáo vừa ăn cà chua hehe.

Ăn tranh thủ ngủ khẩn trương học bình thường chơi là chính
Not Ranked
tiểu cầm thủ

zậy mà làm em tưởng ảnh hưởng gì ghê lắm chớ

với lại thổi kèn,sáo miệng ngậm mất tiêu ít khi nào thấy răng... vậy mà kén chọn ghê  

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
shadower:

zậy mà làm em tưởng ảnh hưởng gì ghê lắm chớ

với lại thổi kèn,sáo miệng ngậm mất tiêu ít khi nào thấy răng... vậy mà kén chọn ghê  

Bạn có tham gia tuyển sinh không? Nếu có thì chấp nhận luật chơi của người ta thôi, nếu không thì có thể tự mình thành lập Học viện âm nhạc Shadower cũng được mà.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
shadower:

Lúc trước em có đọc 1 bài phóng sự về việc tuyển sinh của nhạc viện

trong bài có nói là thí sinh thi thổi sáo,kèn không được có răng xấu,khểnh,... Nếu mặt tiền có vấn đề có vấn đề thì bài thi có vấn đề

em thì mới chơi sáo không lâu... em không bjk việc này có ảnh hưởng gì không, xin được góp ý ạ!!!! 

thế thì mình nếu thi vào nhạc viện chắc bi lại từ vòng gửi xe, mính có răng khểnh mà 2 cái liền chứ, hehe, may quá, ko thi vào nhạc viện, bebe :d
Nam 666::: Cứ chơi cho hết đời trai trẻ, Rùi âm thầm lặng lẽ đạp xích lô, hoho. <<<>>> Yahoo: Day_by_day_9x92 Phone: 01668446360 or 01254421886
Not Ranked
tiểu cầm thủ

mà em cũng thấy cái luật này nhảm hết sức... như thổi kèn thì thấy răng cỏ đâu mà đánh giá

mà những người thi vào nhạc viện chắc cũng có 1 quãng thời gian luyện tập từ nhỏ các bác nhỉ??????

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
shadower:

mà em cũng thấy cái luật này nhảm hết sức... như thổi kèn thì thấy răng cỏ đâu mà đánh giá

mà những người thi vào nhạc viện chắc cũng có 1 quãng thời gian luyện tập từ nhỏ các bác nhỉ??????

mình nghĩ cái này chắc nó còn liên quan đến luồng hơi, khi người ta đưa ra 1 quy định gì đấy thì có phải có một lý do, chuyện răng xấu hay đẹp thì mình nghĩ là do thẩm mĩ một phần thôi

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net