Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

em chào các anh các chị ạ

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 2 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Sa^u_Be' Posted: 07-16-2008 20:12

hu hu,em vừa nhập gia,em cũng biết là nhập gia thì phải tuỳ tục nhưng em chưa kịp biết luật của diễn đàn mà,sao nói em nặng lời vậy chư',hu hu.trước đây em viết mây dòng này ti' là song thê' mà giờ viết hết cả tiếng.em cũng yêu tiếng việt nhà mình lắm nhưng mà quen tay nên chắc thỉng thoảng cung~ có chỗ xai xót.các anh các chị bỏ quá cho em nghe,vì em yêu tiếng sáo lắm ,muốn nghe thổi sáo lắm nên nhất định muốn tham gia mà .

==>>Sleepa^u_Beere'<
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Sa^u_Be':
Chao ca nha`,3m vua` gja nhap daj gja dinh` va` cung~ moj tap sao truc,hic,em rat ket bai` nhac phim Luc Tieu Phung ma` hem bjt note nhac,aj bit thj` post cho em nha,thanks nhju` nhju`Embarrassed

Thứ nhất: tên topic bạn mở và nội dung yêu cầu bản nhạc của bạn ko rõ ràng.

Thứ hai : Bạn không gõ tiếng việt, diễn đàn khuyến khích bạn tôn trọng tiếng việt một tí.

Thứ ba : nếu là bài Forever thì diễn đàn đã có post note và video lên rồi, bạn chịu khó đi tìm xung quanh thử xem rồi lập một topic mới.

Vậy nếu bài bạn post nếu ko sữa lại thì sẽ bị delete trong vài ngày tới.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Sa^u_Be':
Chao ca nha`,3m vua` gja nhap daj gja dinh` va` cung~ moj tap sao truc,hic,em rat ket bai` nhac phim Luc Tieu Phung ma` hem bjt note nhac,aj bit thj` post cho em nha,thanks nhju` nhju`Embarrassed

Nếu bạn không cài được Vietkey hay Unikey và ngoài tiệm Net cũng không có thì bạn vô đây :  http://www.vietnor.no/page.php?14

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bamboo-flute:

Nếu bạn không cài được Vietkey hay Unikey và ngoài tiệm Net cũng không có thì bạn vô đây :  http://www.vietnor.no/page.php?14

hành động của bác thật là thiết thực.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
leehonso:

Anh Lee quá lời rồi ! Nhưng anh Lee đừng khen vậy . ( thiết thực đi , hí hí )

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Bamboo-flute:
leehonso:

Anh Lee quá lời rồi ! Nhưng anh Lee đừng khen vậy . ( thiết thực đi , hí hí )

theo tui thấy bác Bamboo-flute là người nhiệt tình nhất hành động của pác rất dc. mọi người khen ngượi ^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
kebuidoi9:

theo tui thấy bác Bamboo-flute là người nhiệt tình nhất hành động của pác rất dc. mọi người khen ngượi ^>^!

Khen ngượi ??? Zip it! Bác chọc em đấy hử  ?Angry

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hôm nào bà chị Bamboo  post 1 bài lên cho anh em coi. Nói chuyện với nhau suốt, lên diễn đaàn đều đều mà ko nghe được tiếng sáo của nhau thì buồn lắm.
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net