Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tài liệu học sáo

rated by 0 users
This post has 13 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi Posted: 11-27-2008 21:03
Thưa các bác hiện nay em sắp hoàn thành xong tài liệu học sáo ( sáo dọc , sáo ngang và sáo mèo ) , tiêu của thầy Sơn chắc là khoảng 2 đến 3 ngày tới là xong . Em dự định post lên cho anh em damsan nhưng em vẫn chưa biết post vào trang nào cho hợp lí . Vậy anh em trong damsan biết trang nào có thể post được thì cho em trang wed đó để em có thể post cho các anh em mới học có tài liệu để học

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Shinichi:
Thưa các bác hiện nay em sắp hoàn thành xong tài liệu học sáo ( sáo dọc , sáo ngang và sáo mèo ) , tiêu của thầy Sơn chắc là khoảng 2 đến 3 ngày tới là xong . Em dự định post lên cho anh em damsan nhưng em vẫn chưa biết post vào trang nào cho hợp lí . Vậy anh em trong damsan biết trang nào có thể post được thì cho em trang wed đó để em có thể post cho các anh em mới học có tài liệu để học

post vào thư viện đi

hỡi thế gian..tình là chi?
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Sao mình tìm không thấy vậy. bác đã post lên chưa vậy. Mình đang cần tài liệu này bác nào có thì cho mình xin nhé. Mình xin cám ơn.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Shinichi cứ gửi cho mình mình up hộ cho :d

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

cứ lập một topic rồi kiems vị trí thích hợp nhờ mod ghim vào cho dễ tìm

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 150 Contributor
Male
đại cầm thủ

Shinichi:

Em thấy hợp lý nhất là bỏ vô cái tab "Bí kíp" to to kìa, em thấy chả có cái gì ở đó cả. Theo ý em nên gom các tài liệu hay có ích bỏ vào đó cho anh em dễ tìm, còn nếu có thắc mắc gì khác thì cứ tìm trong diễn đàn.

Top 150 Contributor
Male
đại cầm thủ

Shinichi:

Em thấy hợp lý nhất là bỏ vô cái tab "Bí kíp" to to kìa, em thấy chả có cái gì ở đó cả. Theo ý em nên gom các tài liệu hay có ích bỏ vào đó cho anh em dễ tìm, còn nếu có thắc mắc gì khác thì cứ tìm trong diễn đàn.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Theo em bác cứ để tạm nhà em là ổn nhất đó

Một cốc trà thơm đón bạn hiền

Cùng về họp mặt để hàn huyên,

Thu Đông vẫn ấm tình Bằng Hữu

Xuân Hạ thêm tươi chẳng muộn phiền

Top 150 Contributor
Male
đại cầm thủ

Lê Huy Kiệm:

Theo em bác cứ để tạm nhà em là ổn nhất đó

Để ở nhà bác rồi bác làm gì???

Not Ranked
tiểu cầm thủ

theo em anh cứ để nó vào chỗ luyện tập là hơp lý đấy 

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Bác pót vào phần nhạc lí đi

phần đó chủ yếu là tài liêu!

Top 150 Contributor
Male
đại cầm thủ

xuantung:

Bác pót vào phần nhạc lí đi

phần đó chủ yếu là tài liêu!

Phần nhạc lý chủ yếu là tài liệu nhưng theo em đây là tài liệu về học sáo chứ không phải tài liệu riêng về nhạc lý. Bỏ vào đó sợ không đúng chủ đề lắm, sẽ làm mọi người khó tìm. Theo em cái tab "Bí kíp" là ổn nhất. Các bác chia ra thành các mục khác nhau trong đó như tài liệu về sáo trúc, đàn bầu, đàn tranh.... rồi tập trung tất cả các tài liệu có ích vào đó. Cũng có thể xây dựng thêm một mục để các bạn trong diễn đàn đóng góp tài liệu. Các tài liệu này sẽ được admin và các mod duyệt qua trước khi được đưa vào các danh mục trên.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hịc, mấy tài liệu này đã hoàn thành từ năm 2008, giờ mấy bác lại comment, link trên diễn đàn có rất nhiều đấy mấy bác

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ờ nhể

toán mấy nhà khảo cổSurprise

Page 1 of 1 (14 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net